Help Tin HOT: Vừa nhận 103 USD (5 proof mới) từ trang khảo sát Myopinions (hàng khủng!!!)

site này chiến sao đây ta

Hix, đã 4 ngày rồi do mình bận việc gia đình không lên mạng, hôm nay login vào Myopinions mà chết điếng, acc viettienvn đã bị cancel delete, kiểm tra mới biết do sơ suất mình để lộ pass và bị người quen (đã xác định) xâm nhập vào acc, tính chôm chỉa nhưng không được đã chơi trò tự delete acc bằng link http://www.myopinions.com.au/Account/Cancel.aspx. Quá đau đớn, mình đã mất toàn bộ ref từ trước tới nay, xem như ai đăng ký link ref viettienvn thì mình cũng chẳng được gì nữa và còn mất 60$ request tháng 9 tiền sẽ về.
Hiện nay mình chỉ còn lại danh sách lưu email các bạn ref cho mình đến ngày 9/8/2012, nếu các bạn ủng hộ mình thì hãy đăng ký acc khác theo link ref mới http://www.myopinions.com.au/join/de...?refer=warm550 để nhận chế độ bonus. Mình cam kết sẽ bonus 0.2$ (1 tuần sẽ bonus 1 lần vào ngày chủ nhật) cho tất cả ref mới đạt trên 400p cùng tất cả mẫu khảo sát, kinh nghiệm thu thập được. Riêng đối với tất cả ref đã đăng ký theo link cũ mình sẽ tiếp tục gửi mẫu khảo sát cho các bạn, tuy nhiên chế độ bonus 0.2$ phải dừng vì acc viettienvn đã bị delete. Các bạn thông cảm nhé!
Cam kết đíu gì mà đến giờ mình chả thấy cái bonus nào từ chủ thớt. :binhsua75: Mặc dù từ lúc ref cho thớt đến giờ gần 1k7 point. Nhận đc 103$ thì gần 1 nửa là nhận từ ref rồi bảo acc bị hack. :m146:

Lý do đã trình bày rõ rồi nhé bạn. Acc bị không còn thì không xác nhận ref được, nên không bonus. Tuy nhiên, tất cả mẫu khảo sát, kinh nghiệm mình đã gửi đầy đủ nhé cho ref.

Lý do đã trình bày rõ rồi nhé bạn. Acc bị không còn thì không xác nhận ref được, nên không bonus. Tuy nhiên, tất cả mẫu khảo sát, kinh nghiệm mình đã gửi đầy đủ nhé cho ref.
Cậu nghĩ ai cũng tham 0.2$ bonus của cậu àh. :m146:

Cậu nghĩ ai cũng tham 0.2$ bonus của cậu àh. :m146:
Đâu có ai quan trọng chuyện bonus, mình đăng ký vì thấy bài viết hay, nhận được nhiều tài liệu của chủ thớt, thế được rồi, từ đó tập trung làm thôi, tranh cãi gì chuyện bonus

Mình thì nhập username và pass đúng rùi mà nó bảo là ko có trong dữ liệu của nó. Dùng IP Vietnam đăng kí. Giờ làm sao được nhỉ :(

Mình thì nhập username và pass đúng rùi mà nó bảo là ko có trong dữ liệu của nó. Dùng IP Vietnam đăng kí. Giờ làm sao được nhỉ :(

Mình đã phát hiện ra nguyên nhân này, nếu các bạn đăng ký link ref mới sẽ nhận được cách khắc phục.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom