Help Tin HOT: Vừa nhận 103 USD (5 proof mới) từ trang khảo sát Myopinions (hàng khủng!!!)

viettienvn

Senior
Reactions
97
MR
0.000
Tại 4rum này mình đã post bài: Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Sau một thời gian tập trung làm khảo sát từ 15/6/2012, bỏ ra khoảng 4 tiếng/1 tuần, đến ngày 07/8/2012, mình đã nhận 5 proof mới = 100 AUD, quy đổi sang USD được 103 $ từ MyOpinions
Theo thông báo từ
MyOpinions thời gian cashout là 5-8 tuần nhưng thực tế mình request paypal thời gian lâu nhất là 5 tuần còn trung bình 3 tuần là tiền đã về.

Hình 1: Yêu cầu thanh toán request:

Hình 2: Proof 1 (các proof đều nhận ngày 7/8, chỉ khác thời gian 7h08', 7h10'...)

Hình 3: Proof 2:

Hình 4: Proof 3:

Hình 5: Tổng hợp 5 proof:

Mình post proof mới này cho các bạn yên tâm chiến nhé, đồng thời tiếp tục mở chiến dịch bonus mới đối với ref của viettienvn như sau:

Bạn nào đăng ký thành viên REF của viettienvn

Link ĐĂNG KÝ Myopinions TẠI ĐÂY

sẽ được ưu tiên nhận được:
+ Tất cả mẫu khảo sát thành công, kinh nghiệm, thủ thuật trọn bộ qua email (cách chơi 2acc/1pc, cách fake IP...)
+ Được bonus lại 0,2 $ qua Paypal (1 lần duy nhất) khi đạt từ 400 point trở lên
(áp dụng đối với ref đạt 400 point từ ngày 08/08/2012) các bạn chụp hình lại số điểm đạt được trong account của mình kèm tên email username của bạn rồi gửi mail cho mình [email protected] hoặc post lên 4rum xác nhận
+ Được tư vấn hỗ trợ tốt nhất qua YAHOO CHAT khi mình online: YM! viettienvipvn.

Mọi hướng dẫn, thông tin trao đổi các bạn post tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?64...a-thu-thuat-kiem-20-Uc-de-dang-tai-Myopinions

Last edited by a moderator:
Làm bao lâu thìa đc 103$ vậy cậu :x ..? cheat nhiều ko vậy ? có vất vả reset moderm như ô ipanelonline ko nhể :-/

Proof đã có anh em vào chiến mạnh nào . Ủng hộ bác site ngon :binhsua06:

Mình đăng kí cùng bác từ thơi sơ khai , nhưng khổ nổi ko có Survey gửi về nên nãn bỏ rồi :binhsua10:

đợt có ông bảo nó soi acc nên dừng mà. Giờ bạn lại làm dậy sóng lên chắc ban hẳn :binhsua04:

Làm bao lâu thìa đc 103$ vậy cậu :x ..? cheat nhiều ko vậy ? có vất vả reset moderm như ô ipanelonline ko nhể :-/

Mình làm từ 15/6 đến nay, làm thành công khá nhiều khảo sát và được một số point từ ref nữa. Đăng ký 3acc/1pc và reset IP khác nhau khi login.

Proof đã có anh em vào chiến mạnh nào . Ủng hộ bác site ngon :binhsua06:

Mình đăng kí cùng bác từ thơi sơ khai , nhưng khổ nổi ko có Survey gửi về nên nãn bỏ rồi :binhsua10:

Các bạn đọc hướng dẫn ở http://mmo4me.com/showthread.php?64...a-thu-thuat-kiem-20-Uc-de-dang-tai-Myopinions để có kinh nghiệm làm nhé. Khảo sát về liên tục mà bạn.

đợt có ông bảo nó soi acc nên dừng mà. Giờ bạn lại làm dậy sóng lên chắc ban hẳn :binhsua04:
Một số bạn bị banned do chơi nhiều acc/1pc nhưng không biết cách làm, không cẩn thận và không fake Ip Úc khi cashout đấy. Còn như mình thì bình thường.

Cheat cho trầy máu con mắt cũng phải mất ít nhất 4month mới có được 103$ --->> vãi đái thật

Tình Hình Là 2 acc có khảo sát 28896

Note: You can only attempt this survey once. Please make sure you complete in one sitting and you have flash player installed on your machine before proceeding.

add vào flash player ai pro tiếng anh teamviewer dùm cái

viettien oi teamviewer làm dùm 1 mẫu cái :binhsua04::binhsua04:

Last edited by a moderator:
chúc mừng bạn nhé.proof ngon quá :X
Món này chua bạc cố ---->> thớt có cả 400 reg thi đó là chuyện thường, nhưng reg thì chịu 1year đuọc 100$ đó có khi

Tình Hình Là 2 acc có khảo sát 28896

Note: You can only attempt this survey once. Please make sure you complete in one sitting and you have flash player installed on your machine before proceeding.

add vào flash player ai pro tiếng anh teamviewer dùm cái

viettien oi teamviewer làm dùm 1 mẫu cái :binhsua04::binhsua04:

Bạn cứ đọc các mẫu của mình share để lấy kinh nghiệm rồi tự rút ra cách làm nhé, không phải làm y chang là được đâu.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom