Tin hot - Pix money back cho những group âm mà đã gõ trả nợ

không hiểu sao có bạn lại bị pix trừ tiền lại. Mình gõ và hôm nay rút tiền được ngon

âm 9$ mà vẫn trả nợ hả bác??:binhsua41::binhsua47:
thì đợt đấy không có Group nào mà làm. Đợt đó là bão banned nguyên cả group mà. Nên đành gậm ngủi trả nợ dần dần. Cuối cùng đến hôm nay cũng trẢ nợ xong.

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

Thấy mọi người làm được pix back money cho. Mà mình chẳng được chán chết

tui vừa kiểm tra sau 1 tuần đi chơi về vẫn bị âm như thường :binhsua36:

Xác nhận group mình có gõ trả nợ gần 3$ còn âm 2.9 nữa mà nó ko cho về 0 nhé.

một tuần đi chơi về thấy thêm 1 group -4$ hôm trước gõ trả nợ mấy trăm code giờ nó cũng cho về 0. Có ai được về 0 nữa không nhỉ.

về 0 hết nhưng gõ lên đén gần 3$ nó lại trừ ko lý do:|, hum qua nó về 0 minh gõ lên tầm 2,5$ xong tự nhiên lại thấy còn 0,7$ chả hiểu luôn.

về 0 hết nhưng gõ lên đén gần 3$ nó lại trừ ko lý do:|, hum qua nó về 0 minh gõ lên tầm 2,5$ xong tự nhiên lại thấy còn 0,7$ chả hiểu luôn.

nó làm thế cũng hay, vào group mà thấy âm thì chẳng buồn trả nợ nữa, cứ trừ kiểu đó cũng đc.:binhsua44:

ai cho hỏi khi bj ban hết group thì ....lấy group chủ gõ nó có thanh toán không

Tình hình là cứ acc nào gõ mà ko lặp code( tức là ko bị ban) thì gõ $ về đều nhé, mình đã test, mình cũng có 1 group bị ban hết acc con, trong main balance còn 0.8$ thế là cứ liều gõ tiếp đủ minpay $ vẫn về nhé. Tình hình thấy nhiều người kêu PIX lại an gian code như trước thì phải MỌI NGƯỜI TEST THỬ XEM:binhsua33:

bác gõ nhanh quá nên bị band hết rồi hả chia buồn

bác gõ nhanh quá nên bị band hết rồi hả chia buồn

bác cứ trù ẻo...nghe tin vào mấy cái group trước bị ban ...h vào thấy toàn dương tiền nên hỏi thử...

không phải , trùng hợp thôi , gr mình ko bị ban gõ đêm qua cũng trừ mà ;)

---------- Post added at 02:49 AM ---------- Previous post was at 02:48 AM ----------

Tình hình là cứ acc nào gõ mà ko lặp code( tức là ko bị ban) thì gõ $ về đều nhé, mình đã test, mình cũng có 1 group bị ban hết acc con, trong main balance còn 0.8$ thế là cứ liều gõ tiếp đủ minpay $ vẫn về nhé. Tình hình thấy nhiều người kêu PIX lại an gian code như trước thì phải MỌI NGƯỜI TEST THỬ XEM:binhsua33:
có sáng chỗ order khi đủ 3$ ko bác ? hay auto pay ?

còn 1 group cùi chưa bị ban :m131: bán lấy vài $ cho chắc ăn :m131:

Ban đêm Tmod cũng chịu khó đi spam gớm :binhsua35:

không phải , trùng hợp thôi , gr mình ko bị ban gõ đêm qua cũng trừ mà ;)

---------- Post added at 02:49 AM ---------- Previous post was at 02:48 AM ----------

có sáng chỗ order khi đủ 3$ ko bác ? hay auto pay ?
mình tự order nhé bác,như bình thường thôi,đã test

---------- Post added at 06:54 AM ---------- Previous post was at 06:53 AM ----------

còn 1 group cùi chưa bị ban :m131: bán lấy vài $ cho chắc ăn :m131:

Ban đêm Tmod cũng chịu khó đi spam gớm :binhsua35:
2 cha này có vẻ "chiến tranh" trong tiềm thức.

há há từ h hết sợ ko có id rate 1$ để gõ ùi , j chứ id màu đen ta có chắc cũng cỡ 200 cái :m004::m004::m004:

há há từ h hết sợ ko có id rate 1$ để gõ ùi , j chứ id màu đen ta có chắc cũng cỡ 200 cái :m004::m004::m004:

ủa vậy là sao ta? tức là id bị banned giờ gõ nó vẫn pay hả? Qua giờ bận, ko có vô coi tình hình gì hết:-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week