• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm việc làm thêm(offline cũng được ạ)

tungtran9x

Hero
Reactions
250
MR
0.022
Các bác trong forum có ai có việc cần người không nhận em làm với ạ. kể cả offline(tại cầu giấy, hà nội) cũng đc ạ.
Em đang là sinh viên và rảnh các buổi sáng từ thứ 2-thứ 6( khoảng 7h-12h) và có laptop ạ.
Trước đây em có tham gia PTC và captcha.
Bây giờ ai cần người thì cho em tham gia với. em cảm ơn ạ.

mình là trader forex, cậu có vốn 1 củ thì đầu tư vô quỹ mình ăn lãi hàng tháng khoảng 20%/ vốn, còn việc mmo bây giờ ai cũng giấu nghề có chỉ đâu.

mình là trader forex, cậu có vốn 1 củ thì đầu tư vô quỹ mình ăn lãi hàng tháng khoảng 20%/ vốn, còn việc mmo bây giờ ai cũng giấu nghề có chỉ đâu.
Ý bạn ấy là muốn làm, chứ không đầu tư. Có tiền đầu tư thì đã không phải hỏi

Ý bạn ấy là muốn làm, chứ không đầu tư. Có tiền đầu tư thì đã không phải hỏi

Mình ăn dầm nằm dề ở forum này mấy năm rồi mà chưa được ai hướng dẫn công việc đây. Toàn tự tìm hiểu là chính.

H mình cũng không có vốn :(
Cảm ơn bạn nhé.
Mình ăn dầm nằm dề ở forum này mấy năm rồi mà chưa được ai hướng dẫn công việc đây. Toàn tự tìm hiểu là chính.
Mình cũng kém gì. Trước còn ăn đc captcha vs ptc bây giờ mới ôn thi xong vào lại thì không cái nào chiến đc cả :(

Không vốn thì phải để cho mọi người biết mình làm được gì chứ. Không lẽ làm mấy việc phổ thông?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom