Analysis Tìm uploaders chuyên up mHD & HD Movies

Bác bỏ cái chế độ stick bài của mod đi chứ, cái bảng stick dài ngoằng, độc tài quá, trc mình cũng chả buồn post. U50 mà vẫn soi PTU kinh thật, 50 chắc mắt mình kèm nhem hết rồi. Đợt post tay đúng rule mà bị del ác quá nên chán, mà có bài từ lẩu lâu rồi ông ý cũng lôi ra del, rảnh thật :|

phải trang hd hiếu không nhỉ. trước thỉnh thoảng down ở đây

nó đấy ah :)

Bác bỏ cái chế độ stick bài của mod đi chứ, cái bảng stick dài ngoằng, độc tài quá, trc mình cũng chả buồn post. U50 mà vẫn soi PTU kinh thật, 50 chắc mắt mình kèm nhem hết rồi. Đợt post tay đúng rule mà bị del ác quá nên chán, mà có bài từ lẩu lâu rồi ông ý cũng lôi ra del, rảnh thật :|

Thanks bác đã góp ý, hôm nào bác rãnh thì post lại hỉ :D

Em bị ban nik rồi ạ, bác có lòng thì unbaned nik halaycomet giúp em :D admin vào tận đây mời upload thì cũng đáng để post lại :)

Đã unbanned, bác post lại rồi nhắn e 1 cái em check xem có lỗi gì ko ỗn mà lao~ toadhum lại del bài nha :D

Thank bác, sẽ nghiên cứu kỹ rule 4rum 1 lần nữa xem thế nào vậy. Có mấy 4rum nc ngoài nó cảnh cáo vài lần và ghi rõ lý do del bài, cơ mà site bác del nhiều quá chẳng nhớ vì sao bị del nốt :D mặc dù post giống với các mem khác trong 4rum. Mấy nữa post lại cho vào list vip vậy :D

Last edited by a moderator:
Thank bác, sẽ nghiên cứu kỹ rule 4rum 1 lần nữa xem thế nào vậy. Có mấy 4rum nc ngoài nó cảnh cáo vài lần và ghi rõ lý do del bài, cơ mà site bác del nhiều quá chẳng nhớ vì sao bị del nốt :D mặc dù post giống với các mem khác trong 4rum. Mấy nữa post lại cho vào list vip vậy :D

Bạn vào forum search by user rồi ghi username bạn vào. Mình thấy chỉ có vài bài bị đưa vào thùng rác thôi, bác tự xem nhé, toadhum cũng ghi rõ lý do + warned bạn :D

tưởng có vps chứ........ thế này em nhường thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week