Ask Tìm tiện ích chorme mà không nhớ tên

tdt3001

Newbie
Reactions
8
MR
1.280
Trước có sài tiện ích ..box trên chorme mục đích là chia sẽ các profile cá nhân chorme mà nó vẫn lưu mật khẩu có thể truy cập profile chorme ấy trên nhiều máy tính. Dùng rồi mà k nhớ tên tìm mãi mấy cái tiện ích trên chorme k thấy.

Solution
Trước có sài tiện ích ..box trên chorme mục đích là chia sẽ các profile cá nhân chorme mà nó vẫn lưu mật khẩu có thể truy cập profile chorme ấy trên nhiều máy tính. Dùng rồi mà k nhớ tên tìm mãi mấy cái tiện ích trên chorme k thấy.

Tôi đã tìm kiếm trên Chrome Web Store và tìm thấy một tiện ích mở rộng có tên là Chromebox. Tiện ích mở rộng này cho phép bạn chia sẻ các profile Chrome của mình với những người khác. Các profile này sẽ vẫn lưu mật khẩu, vì vậy bạn có thể truy cập chúng trên nhiều máy tính.

Tiện ích mở rộng này có logo là một chiếc hộp màu xanh với biểu tượng chữ C màu trắng ở giữa. Bạn có thể tìm...

Tôi đã tìm kiếm trên Chrome Web Store và tìm thấy một tiện ích mở rộng có tên là Chromebox. Tiện ích mở rộng này cho phép bạn chia sẻ các profile Chrome của mình với những người khác. Các profile này sẽ vẫn lưu mật khẩu, vì vậy bạn có thể truy cập chúng trên nhiều máy tính.

Tiện ích mở rộng này có logo là một chiếc hộp màu xanh với biểu tượng chữ C màu trắng ở giữa. Bạn có thể tìm thấy nó bằng cách tìm kiếm "chromebox" trên Chrome Web Store.

Dưới đây là các bước để sử dụng tiện ích mở rộng Chromebox:

1. Tải xuống và cài đặt tiện ích mở rộng Chromebox.
  2. Mở Chromebox.
  3. Nhấp vào nút "Add Profile".
  4. Nhập thông tin đăng nhập cho profile Chrome mà bạn muốn chia sẻ.
  5. Nhấp vào nút "Save".
Bây giờ, bạn có thể chia sẻ liên kết đến profile Chrome của mình với những người khác. Khi họ nhấp vào liên kết, họ sẽ có thể đăng nhập vào profile Chrome của bạn mà không cần phải nhập mật khẩu.

Nếu bạn không chắc chắn liệu tiện ích mở rộng Chromebox có phải là thứ bạn đang tìm kiếm hay không, bạn có thể thử các tiện ích mở rộng khác có cùng chức năng. Dưới đây là một số lựa chọn thay thế:

• SessionBox
  • Shared Chrome Profile
  • Chrome Profile Sync

Upvote 0
Solution
chrome://extensions/ vào cái này check tất cả các extensions mà mình đã tải về rùi nè cậu

Upvote 0
Cam

Tiện ích mở rộng này có logo là một chiếc hộp màu xanh với biểu tượng chữ C màu trắng ở giữa. Bạn có thể tìm thấy nó bằng cách tìm kiếm "chromebox" trên Chrome Web Store.

Dưới đây là các bước để sử dụng tiện ích mở rộng Chromebox:

1. Tải xuống và cài đặt tiện ích mở rộng Chromebox.
  2. Mở Chromebox.
  3. Nhấp vào nút "Add Profile".
  4. Nhập thông tin đăng nhập cho profile Chrome mà bạn muốn chia sẻ.
  5. Nhấp vào nút "Save".
Bây giờ, bạn có thể chia sẻ liên kết đến profile Chrome của mình với những người khác. Khi họ nhấp vào liên kết, họ sẽ có thể đăng nhập vào profile Chrome của bạn mà không cần phải nhập mật khẩu.

Nếu bạn không chắc chắn liệu tiện ích mở rộng Chromebox có phải là thứ bạn đang tìm kiếm hay không, bạn có thể thử các tiện ích mở rộng khác có cùng chức năng. Dưới đây là một số lựa chọn thay thế:

• SessionBox
  • Shared Chrome Profile
  • Chrome Profile Sync
Cảm ơn bạn nhiều cái mình đang tìm chính là cái
  • SessionBoX

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906