Ask Tìm thầy trong lĩnh vực MMO

raizel412

Junior
Reactions
21
MR
1.375
mình có kinh nghiệm 2-3 js, C# đang làm frontend reactjs cần tìm thầy trong lĩnh vực MMO lại ở cty cũng khá rảnh nên muốn tham gia vào mảng này ^^

cứ làm , nghề dạy nghề , hãy làm thầy của chính mình

nhưng bắt đầu từ đâu được ạ
từ các loại tiền , tự lập tài khoản , mỗi thứ mua 1 ít xem cảm giác nó thế nào , khi nào biết hết thì ta qua mục kiếm tiền

Mình có share khóa học về MMO nè, bạn muốn thì ib mình trao đổi rồi mình gửi bạn xem. Mình chính chủ không scam lừa đảo nhé ! View attachment 244962
Chào bạn! Bạn chưa đủ điều kiện để bán TUT/Khóa học, nếu bạn share thì nên tạo một topic riêng và công khai. + 1 warn nhắc nhở

Biết code thì nên làm code tool , web thuê tạm trước h mmo đều cần vốn dù ít hay nhỏ nếu rẽ ngang qua mảng ngoài chuyên môn thì tốn kha khá đó
Bắt đầu với toloka ? Hoặc nếu có đầu tư thì hold coin , làm checkout quen các bước checkout r thì nâng lên dropship , bán pod các thứ r học thêm ads này nọ

Biết code thì nên làm code tool , web thuê tạm trước h mmo đều cần vốn dù ít hay nhỏ nếu rẽ ngang qua mảng ngoài chuyên môn thì tốn kha khá đó
Bắt đầu với toloka ? Hoặc nếu có đầu tư thì hold coin , làm checkout quen các bước checkout r thì nâng lên dropship , bán pod các thứ r học thêm ads này nọ
code tool là làm về tool gì nhỉ bác, tool click hay cheat á bác

bác có tài liệu hoặc biết post nào có tài liệu cho em xin với ạ, em cũng mới tìm hiểu MMO chưa biết mấy vụ đó
Tài liệu thì mình không có bạn ạ, chỉ thấy dạo này kiếm tiền trên X nó Hot. Mà chỗ nào hot thì mình nhảy vào thôi.

Biết code nhưng có đủ trình để làm ra tool hay ko lại là chuyện khác
Tool mmo kiếm tiền nhanh gọn lẹ vô địch : check acc pp, reg ebay, check acc ebay, vân vân mây mây, chủ thớt chỉ cần làm dc 1 tool trong số đó thôi cũng đủ nghỉ hưu dc rồi

Biết code nhưng có đủ trình để làm ra tool hay ko lại là chuyện khác
Tool mmo kiếm tiền nhanh gọn lẹ vô địch : check acc pp, reg ebay, check acc ebay, vân vân mây mây, chủ thớt chỉ cần làm dc 1 tool trong số đó thôi cũng đủ nghỉ hưu dc rồi
tool nó có loại this loại that, tuỳ vào tính năng. Mà mấy cái bác nói thì em chưa biết là nó có những tính năng như nào =)))

Tài liệu thì mình không có bạn ạ, chỉ thấy dạo này kiếm tiền trên X nó Hot. Mà chỗ nào hot thì mình nhảy vào thôi.
là tạo auto đăng ký tài khoản X hả bác, xong kiếm tiền bằng cách nào nhỉ bác @@

là tạo auto đăng ký tài khoản X hả bác, xong kiếm tiền bằng cách nào nhỉ bác @@
Bán, vừa rồi nhóm reg hotmail bị bêu tên cũng kiếm dc trăm tỏi từ reg hotmail, phần khó nhất trong reg nó nằm ở vượt captcha

tool nó có loại this loại that, tuỳ vào tính năng. Mà mấy cái bác nói thì em chưa biết là nó có những tính năng như nào =)))
Thì bác chỉ cần code 1 cái tool kiểu đăng ký hàng loạt tài khoản Gmail mà ko bị die là ok, còn tính năng thì bác phải đi sâu vào tìm hiểu từng loại

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back