Ask tìm sư phụ ppd real traffic

thangkkkkkk

Banned
Reactions
38
MR
0.000
tình hình nếu làm ppd nhưng toàn cheat thế này m cảm thấy ko ổn gì cả, rồi sẽ có 1 ngày phương pháp này sẽ tàn lụi theo time thôi, việc bây giờ ko phải là bỏ hoàn toàn cheat mà chuẩn bị cho tương lai, buld site trafic, nếu các bác đã làm cleanfile thì chắc top earning là nickname : Japan , đó là người việt nam , và anh này làm kết hợp thực và ảo, có thể thấy số tiền không tưởng kiếm được là 25k $/ month,

hôm nay m muốn có bạn nào am hiều SEO hay real traffic PPD nhận e làm đệ tử vs, do ko phải là dân IT nên kiến thức SEO còn hạn chế nhưng buld site và backlink thì e cũng biết sơ . mong PRO ra mặt với nhé

có gì pm cho m yh : prooffers or skype thangpooffers

thanks for reading

ẹc , nickname thôi mấy PRO afk. vãi cả tung của , :v china mới là tung của :D
thực ko hay chém bừa ông đó mà việt nam thì hơi ảo đó
mình cũng đang tìm he he
Sao ko chơi theo kiểu PTU ý :)
ko dc cậu ơi vì chẳng có ai download tiêu đề mình phải hot họ với cố download chứ spam kiểu kia cũng dc mà nó rắc rối vài thứ

vẫn không hiểu chiến cài này mấy c up cái gì lên mà tụi nó lại chịu download nhiều
Đa số thấy up mấy cái crack hay hack game, nhưng mà thường thì toàn hàng fake, tụi nó down 1 lần thấy fake thì lần sau nó chả thèm vào site mình down nữa lấy gì ăn nhỉ.
Ai thông não hộ

ko dc cậu ơi vì chẳng có ai download tiêu đề mình phải hot họ với cố download chứ spam kiểu kia cũng dc mà nó rắc rối vài thứ[/QUOTE]
ông buonqua bro lắm ý :cool:

ko dc cậu ơi vì chẳng có ai download tiêu đề mình phải hot họ với cố download chứ spam kiểu kia cũng dc mà nó rắc rối vài thứ
ông buonqua bro lắm ý :cool:[/QUOTE]
:eek: đã bẻo là ko pro mà :D
dự vài ngày nữa phát vài ac cleanfiles cho ae sài

thế ai cao nhân có cao kiến gì về ppd này ko ấy nhỉ. như youtube channel hay gì hay hay ko m theo vs, hình như đợt trước có nhóm real trafic mà hồi đó ko quan tâm lắm ,giờ topic đó trôi dạt về đâu mất rồi, :(

thế ai cao nhân có cao kiến gì về ppd này ko ấy nhỉ. như youtube channel hay gì hay hay ko m theo vs, hình như đợt trước có nhóm real trafic mà hồi đó ko quan tâm lắm ,giờ topic đó trôi dạt về đâu mất rồi, :(
:Dtình hình là tụi đó lên toàn làm gì ko à toppic lâu lâu mình xem rồi chán lắm

real thì học gì nhiều làm mới quan trọng action ngay đi, đơn giản chọn niche + phân tích từ khóa -> dựng site + viết bài chèn link CF -> seo + viral hết @@

real thì học gì nhiều làm mới quan trọng action ngay đi, đơn giản chọn niche + phân tích từ khóa -> dựng site + viết bài chèn link CF -> seo + viral hết @@
:eek: bác giải thích em từ leech có nghĩ là sao không ?
rồi cách leech nó ra sao thanks bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back