• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm sư phụ mmo!

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Tình hình là bị obz điều đi ngoài ra nước vài năm để học hành nên bây giờ phải nghỉ việc tập trung học ngoại ngữ, vậy nên thời gian rảnh khá nhiều, bạn bè thì ai cũng có công việc nên k ai tháp tùng đến các quán cafe và quán nhậu thường xuyên đc, suốt ngày báo online đọc riết cũng hết tin mới :(

Ngứa ngáy tay chân, với lại tâm lý đang đi làm có tiền xài hàng tháng giờ nghỉ làm k có tiền tiêu vặt ngửa tay xin obz thì thấy kỳ kỳ nên tính bái sư mmo kiếm ít tiền tiêu vặt và nạp card điện thoại đây.

Hy vọng nhận đc sư phụ pro :p , món nào cũng đc hoặc món nào có đầu tư tầm 500-1 chai trở xuống là ok.
Yahoo: x49codoc

Last edited:
học ngoại ngữ là học toefl, ielts hay là toeic vậy chủ thớt? ^^

theo mình bạn nên đầu tư vào HYIP đi, 500k chắc nhanh giàu đấy.

kiếm vốn thâu amz nhờ obz ship về mở shop 5s bán hehe :D:D:D

theo mình bạn nên đầu tư vào HYIP đi, 500k chắc nhanh giàu đấy.
Mạo hiểm quá k bạn, mình nghỉ HYIP cần phải đầu tư nhiều thời gian, trong khi việc học ngoại ngữ cũng khá nhức đầu đấy @@

Acc mới toanh, hân hạnh khi đc newbe comment :D
obz đang ở VN mà :D

Không phải spam nhưng mình hỏi ngu phát, obz là j vậy chủ thớt? :oops:

đã ra nước ngoài học thì giụt sách đi chơi đi,vì qua bển bạn sẽ tự học được tiếng đó mà khỏi cần ôn

Acc mới toanh, hân hạnh khi đc newbe comment :D
obz đang ở VN mà :D
hjhj câu like thôi bác ! đọc nhầm tưởng obz ra nước ngoài. thấy mấy pro ai cũng từ off mà lên bác thử đê, đào bới moi móc chắc cũng ra :D

đã ra nước ngoài học thì giụt sách đi chơi đi,vì qua bển bạn sẽ tự học được tiếng đó mà khỏi cần ôn
:( dù gì thì cũng phải biết chút đỉnh chứ bác, chứ đứng đó nghe nó "**** you "mà k hiểu nó nói gì thì có mà :mad:

Ra nc ngoài đi làm bồi bàn hoặc mấy công việc phụ vặt về nhà đủ sức xây cái nhà như JVevermind =))

Ra nc ngoài đi làm bồi bàn hoặc mấy công việc phụ vặt về nhà đủ sức xây cái nhà như JVevermind =))
Chú JVevermind kiếm đc tiền xây nhà mình nghỉ chắc là từ youtube thôi, chứ ra nc ngoài vừa học vừa làm thì mỉnh nghỉ chắc đủ ăn uống, học phí cùng lắm dư dư chút đỉnh về làm vốn làm ăn thôi.

Chú JVevermind kiếm đc tiền xây nhà mình nghỉ chắc là từ youtube thôi, chứ ra nc ngoài vừa học vừa làm thì mỉnh nghỉ chắc đủ ăn uống, học phí cùng lắm dư dư chút đỉnh về làm vốn làm ăn thôi.
đúng rồi, wa đó ko làm ăn mà về nước muốn có $ đi mát xa là phải tiết kiệm, vì 1$ bên us là hệ số 1, 1 $ về vn là hệ số 20 rồi, tiết kiệm tí về nước làm ô hoàng luôn :cool::cool::cool:

Mạo hiểm quá k bạn, mình nghỉ HYIP cần phải đầu tư nhiều thời gian, trong khi việc học ngoại ngữ cũng khá nhức đầu đấy @@

qua bên ấy vừa chới HYIP vừa hoc4 ngoại ngữ có sao đâu, các side HYIP toàn là tiếng anh mà vừa học vừa chơi lại có tiền:cool:

thực sự thì tiền làm mmo ở việt nam so với tiền đi làm các công việc part time ở mỹ nó chênh lệch lắm cậu à (đối với newbie, amateur)
bên đó nếu bạn làm công việc làm thêm 1h bạn đc trả ít gì cũng trên 5$, còn ở việt nam newbie mới vào nghề cao lắm kiếm được khoảng 3,4$ 1 ngày

thực sự thì tiền làm mmo ở việt nam so với tiền đi làm các công việc part time ở mỹ nó chênh lệch lắm cậu à (đối với newbie, amateur)
bên đó nếu bạn làm công việc làm thêm 1h bạn đc trả ít gì cũng trên 5$, còn ở việt nam newbie mới vào nghề cao lắm kiếm được khoảng 3,4$ 1 ngày
Món gì mà newbie 1 ngày kiếm 3,4 $ vậy bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom