Ask Tìm Sư Phụ dạy MMO

Datnguyen2211

Newbie
Reactions
3
MR
0.186
Như tile e có chút thời gian muốn tìm sư phụ chỉ việc MMO. Thiên lôi chỉ đâu đánh đó học hỏi lấy kinh nghiệm. Thu nhập sau khi tự câu đc cơm cũng chi mong kiếm 2-3 tr/ tháng.
Rất mong nhân duyên tìm đc sư phụ trên đây. Cảm ơn
Tv mới, nếu sai tile thì ad sửa lại giúp. Cảm ơn ạ

BÁC ĐÓ exchange paypal đó bác ~~~~ Mua bán PP để ăn chênh lệch, nhưng mua như vậy khá mạo hiểm, ko cẩn thận là ăn limit ~~ mất thóc như chơi !! Nên cũng có nhiều người nghỉ ~~ rồi cũng có nhiều người làm :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Tiện đây em cũng muốn hỏi để hiểu thêm, thường thì các trường hợp như nào sẽ ăn limit ạ? Hay là paypal thấy mình giao dịch nhiều rồi tùy tâm trạng cho mình limit vậy bác ơi?

Upvote 0
Tiện đây em cũng muốn hỏi để hiểu thêm, thường thì các trường hợp như nào sẽ ăn limit ạ? Hay là paypal thấy mình giao dịch nhiều rồi tùy tâm trạng cho mình limit vậy bác ơi?
tuỳ tâm trạng nhé.
chơi với paypal là ko có bài vở gì cả, chỉ là dân gian truyền miệng nhau thôi.

ngày trước mình hay mua paypal để đi thanh toán bill => 4-5 năm ko sao. 1 ngày vui vẻ bắt mình verify acc 4 bước. M up xong khoá 180days luôn.

Upvote 0
như bác trên nói đấy ~~ Nếu nó tới khả năng limit thì nhiều vô kể. ~~
~~ chả nhận $ như Bác trên .. đà giao dịch như vậy thì ko sớm thì muộn cũng ra đi thui ;);) sớm nhường sân cho Bác khác !

Bác đọc post này cho nhanh :):) 1 post rất chất: https://mmo4me.com/threads/paypal-toan-tap-2016-hdsd-phong-tranh-limit-va-cach-go-cu-the.299641/

Upvote 0
như bác trên nói đấy ~~ Nếu nó tới khả năng limit thì nhiều vô kể. ~~
~~ chả nhận $ như Bác trên .. đà giao dịch như vậy thì ko sớm thì muộn cũng ra đi thui ;);) sớm nhường sân cho Bác khác !

Bác đọc post này cho nhanh :):) 1 post rất chất: https://mmo4me.com/threads/paypal-toan-tap-2016-hdsd-phong-tranh-limit-va-cach-go-cu-the.299641/
Cảm ơn bác, post này chất thật
tuỳ tâm trạng nhé.
chơi với paypal là ko có bài vở gì cả, chỉ là dân gian truyền miệng nhau thôi.

ngày trước mình hay mua paypal để đi thanh toán bill => 4-5 năm ko sao. 1 ngày vui vẻ bắt mình verify acc 4 bước. M up xong khoá 180days luôn.
Cảm ơn bác, để em đề phòng cẩn thận xem sao

Upvote 0
Cảm ơn bác, post này chất thật

Cảm ơn bác, để em đề phòng cẩn thận xem sao
uhm. b nên tách acc ra nha. giờ mình có trong tay 20 acc, dùng 2 năm nay chỉ xui xủi bị limit có 1-2 con.
mà m chia tiền ra để nên cũng ko lo bị limit thường mất có 5-10-20$ nên bỏ cũng dc.

Upvote 0
uhm. b nên tách acc ra nha. giờ mình có trong tay 20 acc, dùng 2 năm nay chỉ xui xủi bị limit có 1-2 con.
mà m chia tiền ra để nên cũng ko lo bị limit thường mất có 5-10-20$ nên bỏ cũng dc.
~~ có khi nào xuôi xuôi acc nào đó nhận 100$ xong limit luôn ko Bác

Upvote 0
~~ có khi nào xuôi xuôi acc nào đó nhận 100$ xong limit luôn ko Bác
có khả năng chứ bác. nhưng mà mấy acc m nuôi trust to (lịch sử nhận tiền nhiều và ok) mình mới dám cho nhận tiền to.

Còn dính thì chịu khó thuê dịch vụ gỡ limit thôi (đã từng bị 1 con còn 250$ may gỡ thành công)

Upvote 0
Upvote 0
như bác thấy ở đây là 1 thằng cu theo em học với số vốn tầm 5tr, nó làm sáng giờ đâyView attachment 205820
Chỉ mới là theo học vốn 5tr mà một ngày lãi 771k. Vậy nếu vốn 50tr ngày lãi 7tr7? 500tr thì một ngày lãi 77tr, 10 ngày x1.5 vốn.

Sư phụ trên cao nhận của em một lạy cho em xin bái sư.

Upvote 0
Toàn là mấy bờ pro củ khoai ngồi chờ thời, canh khi nào có newbie lập topic tìm sư phụ là bay vào " Có tui, có tui nè, tháng tui kiếm mấy chục ngàn đô la, nên xin hãy cho tui làm sư phụ bạn, rồi đóng học phí mấy trăm ngàn đi rồi tui truyền bí kíp cho " 🤣🤣🤣

Upvote 0
Như tile e có chút thời gian muốn tìm sư phụ chỉ việc MMO. Thiên lôi chỉ đâu đánh đó học hỏi lấy kinh nghiệm. Thu nhập sau khi tự câu đc cơm cũng chi mong kiếm 2-3 tr/ tháng.
Rất mong nhân duyên tìm đc sư phụ trên đây. Cảm ơn
Tv mới, nếu sai tile thì ad sửa lại giúp. Cảm ơn ạ
Bạn muốn làm airdrop ko, mình hướng dẫn nè

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow