• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Tìm sư phụ dạy chơi PTU

tienlelo102

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Giờ mình muốn chơi PTU thì bắt đầu đầu tư từ những gì ?
mình gặp được 1 site thấy min payout thấp là: 5$
Điều kiện tham gia của nó là chỉ tính tiền tải về từ một số nước thôi nên rất hạn chế, chỉ có 10 nước được tính thôi
Điều kiện lượt tải được tính tiền như sau:
Tải xuống độc đáo - tải từ một địa chỉ IP. Điều này có nghĩa rằng một người từ máy tính của bạn có thể được tải về trong 24 giờ, ví dụ, 10 của tập tin của bạn, nhưng chỉ có một sẽ được tính, tải về đầu tiên. Để thực hiện điều 10 lượt tải về, bạn cần phải hoặc tập tin tải về 10 người từ các máy tính khác nhau.
hạn chế này được thiết kế để ngăn chặn "gian lận" (việc tải các tập tin hệ thống của người sử dụng như nhau).

Biểu tính tiền trên lượt tải như sau:

ít hơn 100 tải - Tỷ lệ = $ 10/1000.
hơn 100 tải - Tỷ lệ = 10,5 $ / 1000
hơn 200 tải - Tỷ lệ = 11 $ / 1000
hơn 300 tải - Tỷ lệ = 11,5 $ / 1000
và như vậy, lên đến $ 20 cho mỗi 1000 tải.
Không phụ thuộc vào kích thước tập tin

Các sư phụ chỉ cho e với, muốn chơi site này thì cần đầu tư những phần mềm nào
ví dụ như đổi địa chỉ ai pi.....

Chữ kí 50$/ngày thì còn đâm vào PTU làm gì :(

chơi ptu thì nên tìm vps plan loại ram mấy gb đây các bác

Chưa biết gì về PTU có bác nào nhận đệ tử hem. Sẽ có chiết khấu lợi nhuận cho sư phụ.

vãi kiếm đc 50$ 1 ngày cơ mà :D

Thớt nhận đệ không cho em xin sờ lót.

50$ dạy full PTU trọn gói =))
các đệ tử nhào dô

50$/ ngày là kiếm từ cái khác, đến lúc nó cũng lụi nên mở rộng kiếm sang PTU thôi, mới gặp đc site kia nên đang tìm cách chiến thôi
hãy quên ngay cái ý tưởng dùng change ip để cheat trong PTU đi bạn, nhiều bạn đã làm và đến khi chuẩn bị đc pay thì account bị banned :D

P/s: ăn đc chúng nó dễ thế thì làm gì còn thằng nào dám open ra cho bạn chơi...

đệch. làm không lo làm lại vào đây hóng hả :mad:
hehe, dạo bỏ đi chuyển qua nghề hóng
kiếm đệ tử ruột truyền hết chân kinh rồi giải nghệ

50$/ ngày là kiếm từ cái khác, đến lúc nó cũng lụi nên mở rộng kiếm sang PTU thôi, mới gặp đc site kia nên đang tìm cách chiến thôi
PM yahoo mjk xem có giúp gì dc cho cậu không nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,065
Latest member
sunwinvnapp
Back
Top Bottom