Tìm sư phụ chỉ dạy kiếm tiền!!!

hung141

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Mong muốn tìm sư phụ tìm dẫn đường chỉ lối.em vào diễn đàn cũng được nửa tháng rồi mà chưa tìm được hướng đi nào lâu dài.nếu tìm được sư phụ xin hậu tạ!!:)

hóng

:confused:

lấy tiền đi tham gia bet 1 đêm ăn 1 tháng

bet là gì vậy bác :)

ptc với seoprint t cũng thử qua nhưng ko hiệu quả lắm hoặc mình chưa bít cách

Captcha là những bước đệm đầu tiên của mmo, mình chỉ có thể nói thế. Hầu như ai ai cũng từng trải qua capt
Ko bắt buộc là phải capt lâu dài, nhưng nên capt qua để cho biết mùi mmo là như nào, có thể là chỉ cần cạp 1 tuần hoặc 1 tháng cũng đc :))
Sau đó thì bạn có thể lê la quá offer, PTC, CPM, PPD, GA-youtube, GA-website, affiliate, HYIP, trade coin, bla bla bla các kiểu
Lục 1 đống trong đó bạn sẽ tìm ra đc hướng đi phụ hợp cho riêng mình

Captcha là những bước đệm đầu tiên của mmo, mình chỉ có thể nói thế. Hầu như ai ai cũng từng trải qua capt
Ko bắt buộc là phải capt lâu dài, nhưng nên capt qua để cho biết mùi mmo là như nào, có thể là chỉ cần cạp 1 tuần hoặc 1 tháng cũng đc :))
Sau đó thì bạn có thể lê la quá offer, PTC, CPM, PPD, GA-youtube, GA-website, affiliate, HYIP, trade coin, bla bla bla các kiểu
Lục 1 đống trong đó bạn sẽ tìm ra đc hướng đi phụ hợp cho riêng mình
em có hứng thú với youtube nhưng chưa có sư phụ chỉ dạy

mình cũng cần kiếm sư phụ chỉ cách kiếm 5-7$/ngày, mình kiếm hoặc 3$/ngày, đủ tiền nhà trọ thôi. :(. Vốn thì có một ít.

mình cũng cần kiếm sư phụ chỉ cách kiếm 5-7$/ngày, mình kiếm hoặc 3$/ngày, đủ tiền nhà trọ thôi. :(. Vốn thì có một ít.
bác vào mmo từ năm 2013 cơ mà:D

em cũng là newbie hóng sư phụ vào hốt

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week