Tìm proxy dân cư để reg acc

QuanLuuNguyen

Newbie
Reactions
0
MR
0.031
Tìm proxy dân cư để reg acc , mọi người cho e hỏi nếu reg acc thì nên dùng loại proxy dân cư tĩnh nào tốt vậy ạ , e đang phân vân giữa loại tĩnh và loại tính theo GB

Tìm proxy dân cư để reg acc , mọi người cho e hỏi nếu reg acc thì nên dùng loại proxy dân cư tĩnh nào tốt vậy ạ , e đang phân vân giữa loại tĩnh và loại tính theo GB
Tính theo GB ngon hơn bác Proxies Rotate.

Upvote 0
b cần loại nào bên t cũng có nhé, nếu reg acc mà nuôi thì dùng loại tĩnh, còn chỉ reg xong bỏ đó thì dùng loại tính data cho kinh tế.

Upvote 0
mình hay dùng thằng này, bạn tham khảo

Upvote 0

Vấn đề là bác reg acc site nào, chứ proxy reg được site này chưa chắc sẽ reg được ở site khác :ami_fat_cat_076:

Upvote 0
Có cach nào để tiết kiệm data 1 lần reg k ạ
Nếu để reg acc thôi t nghĩ ko tốn lắm. Nhưng nếu vẫn cần tối giản lại data thì b tìm đến phần cài đặt của trình duyệt, tắt tính năng load của image, video, flash... nếu ko cần thiết. Như vậy khi vào web nó ko load mấy cái đó nữa (đương nhiên phải đảm bảo b vẫn reg dc acc)

Upvote 0
Mình đang tìm người mua vài gói lớn cho tiết kiệm nếu bác chơi thì share cho rẻ :D!

Upvote 0
Nếu để reg acc thôi t nghĩ ko tốn lắm. Nhưng nếu vẫn cần tối giản lại data thì b tìm đến phần cài đặt của trình duyệt, tắt tính năng load của image, video, flash... nếu ko cần thiết. Như vậy khi vào web nó ko load mấy cái đó nữa (đương nhiên phải đảm bảo b vẫn reg dc acc)
Có phần mềm nào để lọc và block lại k a nhỉ , hiện e dùng nhiều trình duyệt mà block tay khá căng

Upvote 0
Có phần mềm nào để lọc và block lại k a nhỉ , hiện e dùng nhiều trình duyệt mà block tay khá căng
chắc là có b, nhưng t chưa kiếm cái đó bao giờ, b search gg thử xem nhé

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week