Tìm người phát triển 4rum!

kugkuygil

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.086
Insuree Balance
9089|1000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có ông anh bên face đang nhờ tìm người hợp tác phát triển 4rum của ổng về CPM bằng tiếng Anh ;)
Do 4rum bằng tiếng Anh nên yêu cầu trình độ tiếng anh đọc viết chuẩn 80% ( đọc được cm lại được bằng tiếng Anh để hỗ trợ các mem Tây) Có hiểu biết về IT

Được thì trước là 6789 ( sống bằng tình cảm) sau là được ổng chia sẻ TUT , kinh nghiệm và hỗ trợ kinh doanh với với các bạn bè quốc tế ( bằng tiếng Anh)
Sau này có kèo thơm thì tính sau!:p:p:p:D

anh @Trung_Peter ngó qua sai thì moved qua box nào giúp e!

Kèo này cũng hay . Rãnh rổi xin 1 suất nhưng tiếng anh chỉ tàm sờ tạm :D

Mình có ông anh bên face đang nhờ tìm người hợp tác phát triển 4rum của ổng về CPM bằng tiếng Anh ;)
Do 4rum bằng tiếng Anh nên yêu cầu trình độ tiếng anh đọc viết chuẩn 80% ( đọc được cm lại được bằng tiếng Anh để hỗ trợ các mem Tây) Có hiểu biết về IT

Được thì trước là 6789 ( sống bằng tình cảm) sau là được ổng chia sẻ TUT , kinh nghiệm và hỗ trợ kinh doanh với với các bạn bè quốc tế ( bằng tiếng Anh)
1 Slot nào thớt. :D

Có lương ko bạn, đang thất nghiệp :(

xin chân admin :D

Trình đọc viết nghe nói chỉ đc 50% thôi nhưng rất muốn được học hỏi thêm :)
Cho mình 1 suất với nhé :)

nếu tuyển seo thì pm mình nha !

Cái này thấy trên fb a HaiOption mà @@

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom