Find Service Tìm người làm dịch vụ ví Momo

thaithanh1995

Newbie
Reactions
2
MR
0.004
Xin chào mọi người.
Hiện tại mình đang có một tài khoản momo đã xác minh danh tính, tải chứng minh thư lên và đã xác thực thành công.
Nhưng mình không có tài khoản ngân hàng Việt Nam để liên kết vào ví để sử dụng được.
Vậy bạn nào có thể hỗ trợ mình vấn đề ngày thì ib cho mình với nhé.

Xin chào mọi người.
Hiện tại mình đang có một tài khoản momo đã xác minh danh tính, tải chứng minh thư lên và đã xác thực thành công.
Nhưng mình không có tài khoản ngân hàng Việt Nam để liên kết vào ví để sử dụng được.
Vậy bạn nào có thể hỗ trợ mình vấn đề ngày thì ib cho mình với nhé.
bắn tiền cho ai đó họ bắn lại vào momo là được mà bác

Mới có đợt momo bị cheat nhiệt tình quá nên nó đã thay đổi chính sách rồi, giờ momo phải liên kết bank mới sử dụng được, và sdt dùng trong ibk phải trùng khớp với sdt sử dụng momo nó mới chịu :popo_ah: chứ chỉ kyc thôi cũng chưa đủ điều kiện đâu.

Thiết nghĩ thớt nên ra làm 1 cái bank mà add vào, thời buổi 5.0 rồi sao còn chưa có bank nào :popo_sweat:

Mới có đợt momo bị cheat nhiệt tình quá nên nó đã thay đổi chính sách rồi, giờ momo phải liên kết bank mới sử dụng được, và sdt dùng trong ibk phải trùng khớp với sdt sử dụng momo nó mới chịu :popo_ah: chứ chỉ kyc thôi cũng chưa đủ điều kiện đâu.

Thiết nghĩ thớt nên ra làm 1 cái bank mà add vào, thời buổi 5.0 rồi sao còn chưa có bank nào :popo_sweat:
ví momo chưa nhập thông tin ngân hàng bắn tiền nó k vào ví được đó ạ
em chưa thử nhưng xem đăng kí MB hay TPBank cũng có đăng kí online xem như thế nào

viettel pay không nhập thông tin ngân hàng thì có gửi nhận tiền đc k bác nhỉ

viettel pay không nhập thông tin ngân hàng thì có gửi nhận tiền đc k bác nhỉ

viettelpay phải ra quầy kyc và nó không cần add bank :) dùng nó cũng khá tiện, mình cũng đang dùng nó, có luôn thẻ MasterCard để tiện trong 1 số vấn đề :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom