Cheat Traffic Tim Người Chiến IOS mở rộng thái nguyên

mình ko làm off mobile , nhưng mình có 1 chút thắc mắc. Mình thấy mọi người làm mobi gần như chỉ tìm cách qua mặt net để nó ko check ra dc xài bluestack, tool ios. Rồi RSS , ROI theo đúng rule .
> Nhưng những LEADS đó đâu có mang lại thu nhập cho ads ? tại sao vẫn sống lâu dc thế nhỉ. Ads lấy đâu ra tiền để trả mình ?
e đang chiến mạnh PC bác à .. bác là admin PC thì ae giao thông

mình cũng lm được thời gian rồi, solo thôi, chưa nhiều kinh nghiệm nhưng chắc đủ hợp tác chiến, đang có 5 thiết bị có thể chiến, cần hợp tác cậu ib nhé, mình cũng muốn trao đổi cách chiến PC được k? IB nhé c?

mình biết chiến net đc paid đây, hỗ trợ đc tất cả các bước làm, cả auto, cả server site, cả chat với am, cả fake traffic
giá hợp tác 5k/ tháng, mình ở phường tân thịnh :))

mình biết chiến net đc paid đây, hỗ trợ đc tất cả các bước làm, cả auto, cả server site, cả chat với am, cả fake traffic
giá hợp tác 5k/ tháng, mình ở phường tân thịnh :))
5k/ tháng nghĩa là sao bác

mình ko làm off mobile , nhưng mình có 1 chút thắc mắc. Mình thấy mọi người làm mobi gần như chỉ tìm cách qua mặt net để nó ko check ra dc xài bluestack, tool ios. Rồi RSS , ROI theo đúng rule .
> Nhưng những LEADS đó đâu có mang lại thu nhập cho ads ? tại sao vẫn sống lâu dc thế nhỉ. Ads lấy đâu ra tiền để trả mình ?
nói đơn giản là ko có Lead, tức là ko có thành tích, mà ko có thành tích, bạn sẽ bị cấp trên cho thôi việc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,775
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom