Request Tìm người bên US hổ trợ nhận hàng

Status
Not open for further replies.

vnug

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Mình đang làm bên ship bên US (Không có liên quan tới UG), hiện tại các người quen bên US đã chuyển nhà nên ko còn giúp mình được nữa, nên mình cần một bạn có người quen hoặc đang sinh sống tại US giúp mình một vài công việc nhân hàng và gửi hàng về VN. Nhận từ 5-15% giá trị mặt hàng ghi trên bill khi nhận, có khi bonus thêm nữa

Yêu cầu:
  1. Show cho mình Driver hoặc Giấy tờ tùy thân để trusted khi giao hàng
  2. Khi nhận hàng vui lòng kí tên rõ ràng, hệ thống tracking báo deliver mà bạn dỡ trò thì hậu quả bạn tự gánh lấy, mình sẽ có phương án này, nên việc bạn ôm hàng mình và chạy thì điều đó làm cho vấn đề trầm trọng hơn đó
  3. Ở nhà đúng lúc khi hàng tới, Khi gửi hàng sẽ có services tới pickup hàng tại nhà, bạn không cần phải di chuyển, vui lòng làm việc theo quy tắc không chơi giờ dây thun làm mất hàng
  4. Tất cả các mặt hàng không liên quan tới UG nên bạn có thể yên tâm về mặt luật pháp!.
  5. Không share bất cứ thông tin gì về đơn hàng lên mạng, nhận hàng và gửi hàng mình sẽ phone hoặc là yahoo để liên lạc, không sử dụng dịch vụ xã hội để liên lạc
  6. Tất cả các mặt hàng chủ yếu từ Apple shop, walmart, amazon, newegg

Vui lòng inbox nếu bạn thực sự quan tâm nhé

Drop MMO và giúp thớt nè....................

Upvote 0
toan` nhung shop nong' ko nhi~ :)).
Chuc ban tim dc victim

Upvote 0
nhìn cái nick là biết UG :v

Upvote 0
Mình đang làm bên ship bên US (Không có liên quan tới UG), hiện tại các người quen bên US đã chuyển nhà nên ko còn giúp mình được nữa, nên mình cần một bạn có người quen hoặc đang sinh sống tại US giúp mình một vài công việc nhân hàng và gửi hàng về VN. Nhận từ 5-15% giá trị mặt hàng ghi trên bill khi nhận, có khi bonus thêm nữa

Yêu cầu:
  1. Show cho mình Driver hoặc Giấy tờ tùy thân để trusted khi giao hàng
  2. Khi nhận hàng vui lòng kí tên rõ ràng, hệ thống tracking báo deliver mà bạn dỡ trò thì hậu quả bạn tự gánh lấy, mình sẽ có phương án này, nên việc bạn ôm hàng mình và chạy thì điều đó làm cho vấn đề trầm trọng hơn đó
  3. Ở nhà đúng lúc khi hàng tới, Khi gửi hàng sẽ có services tới pickup hàng tại nhà, bạn không cần phải di chuyển, vui lòng làm việc theo quy tắc không chơi giờ dây thun làm mất hàng
  4. Tất cả các mặt hàng không liên quan tới UG nên bạn có thể yên tâm về mặt luật pháp!.
  5. Không share bất cứ thông tin gì về đơn hàng lên mạng, nhận hàng và gửi hàng mình sẽ phone hoặc là yahoo để liên lạc, không sử dụng dịch vụ xã hội để liên lạc
  6. Tất cả các mặt hàng chủ yếu từ Apple shop, walmart, amazon, newegg

Vui lòng inbox nếu bạn thực sự quan tâm nhé

Những người như bạn thật đáng để người khác phỉ nhổ vào mặt. Vì chút ít lợi ích của mình mà bất chấp gây hại đến cả đồng bào. Lỡ như có ai không biết mà nhận theo yêu cầu của bạn có thể bị bỏ tù hoặc trục xuất khỏi US, thiệt hại không biết đường nào mà kể. Nếu có tuyển drop thì về mấy forum UG mà tuyển. Những drop ở đó ý thức được sự nguy hiểm của công việc mình làm, có chơi có chịu. Còn đừng gây hại cho người không biết gì. Không bằng cầm thú. :mad:
@binh6699, @captchater, @maxryan9999 xử lý topic giùm

Upvote 0
closed topic vì quá nhiều rủi ro cho người khác :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week