Tìm hướng đi mới cho anh em cạp pix. Mong các bạn ủng hộ.

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
thật sự là ... có 1 thắc mắc muốn hỏi mọi ng` ^^

nếu như ngày xưa, còn biết dc top 1 - 2 - 3 - 4 - 5 là ai vì pix có update trên trang chủ :d, nhưng mà như bây giờ thì làm sao biết dc? ^^

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
tại vì lần này tham gia ko dc nhiệt huyết , chưa đạt mốc 300k , nhiều pro mình biết ngồi ngoài cuộc tao nhã uống trà dòm chơi ko ah

-mirinda
-hermes
-yenly
-daisy
-huudung1989
-yuki9589
-trungpeter
-sadnyla
...v.v.v.v.....

còn đống người nữa nhất thời ko nhớ hết
Có 3 lí do để những người trên này ko tham gia!
Lí do 1: họ ko thich
Lí do 2: rate thấp hơn id của họ!
Lí do 3! Tế nhị nên ko nói được! Mình nghĩ những người đó cũng có suy nghĩ như mình!

- - - Updated - - -

sao thấy pa vietgroup đưa proof có 60k mà top 1 kìa.
Xin thưa: 60k là top 4 có khi top 5! Bữa 19 top 4 mà co 35k code kìa! Hihi! Ngày 20 mà 120k code chỉ có top 5 thì các bạn hiểu vấn đề gì chưa? :)

Ok! thế mình nói luôn nhé!
Có 3 lí đo để các pro captcha 4r ko tham gia chiến dịch này!
1. họ ko thích
2. rate thấp
3. Ho biết rõ sẽ ko có chuyện pix cho chen chân vào top 3 vì top 3 luôn luôn là của pix!
các bạn nghĩ thế nào nếu 1 triệu code mà nó bonus hết luôn(top1+top2+top3+4+5)=56% tức bonus 560k code!
Nếu tính như thế thì rate của pix sẽ luôn >1,5$/1k code! Điều này quá ảo phải ko? :)
Thêm 1 sự thật nữa: ngày 19 group mình xếp top 4 với 36k code! Qua ngày 20 chiến dịp này được 120k code và đứng hạng 5! Tức được bonus 1,2$!
chỉ cách nhau có 1 ngày mà 120k ko được top 4 thì điều này quá rõ! Top 1-2-3 luôn luôn của pix

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
1. họ ko thích
2. rate thấp
3. Ho biết rõ sẽ ko có chuyện pix cho chen chân vào top 3 vì top 3 luôn luôn là của pix!
các bạn nghĩ thế nào nếu 1 triệu code mà nó bonus hết luôn(top1+top2+top3+4+5)=56% tức bonus 560k code!
Nếu tính như thế thì rate của pix sẽ luôn >1,5$/1k code! Điều này quá ảo phải ko? :)
Thêm 1 sự thật nữa: ngày 19 group mình xếp top 4 với 36k code! Qua ngày 20 chiến dịp này được 120k code và đứng hạng 5! Tức được bonus 1,2$!
chỉ cách nhau có 1 ngày mà 120k ko được top 4 thì điều này quá rõ! Top 1-2-3 luôn luôn của pix
cách thứ 3 của bác tính sai rùi.

Uhm mình sai! Nhưng sự thật thì rõ ràng rồi nhé! :binhsua02:
đúng là ko vào dc top 1-2-3 của nó thiệt.Nhưng bác muốn tính % tổng là 56 thì 5 group đó phải củng =code mới dc + tổng % đó lại.Mà = code với nhau thì xếp hạng 1-2-3 là cảng khó hơn.Hôm woa có bà chị nói tham gia.Nhg tại bận nên ko tham gia.Với lại mình là ng làm công thì củng chẳng có quyền gì để nói dc lên trên.Ko có ng này làm thì có ng khác làm nên đành chịu vậy thui.Dân giàu là dân bóc lột mà.Thử hỏi từ trc tới giờ dân capt đòi hỏi có dc gì chưa?->Nghỉ thế củng chẳng muốn tham gia vì bit nó bóc lột sẻ chẳng đi vào đâu

1. họ ko thích
2. rate thấp
cũng có lẻ là như vậy... nhưng mình lại có thêm 1 ý nghĩ nữa là có thể pix nó chỉ bonus trong 1 số $ nhất định thôi < 4-5$... bạn có thể xem 1 số pic mà các group pro đã up hoặc xem như bạn này nói ở trên... ngày 19 thì 36k top 4 ( thứ 7 ) - ngày 20 thì 120k code top 5 ( cn )... có lẽ cũng đã quá rõ nhỉ

sanhpham

Junior
Reactions
72
MR
0.000
Chat with me via Skype
giờ chủ group chấp nhận lỗ đí ra giá 22.000/1k code không kể pri pro nhãy vào liền ^^!
Đúng là dùng cách tăng giá thì mem tham gia đông thật , nhưng như thế thì nói lên điều gì ? Giả sử đạt 300k thật thì chị N mất bao nhiêu $ ? Trong khi cái thử nghiệm này lại mang lợi ích đến cho tất cả mọi người .........
Giờ có 1 cách duy nhất là tập hợp tất cả Dự án lại làm 1 quả =))
S ủng hộ 50k code :binhsua53:

mmobycaptcha

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
Thằng pix giờ nó đánh bài cùn rồi, mình đã gửi cho nó bức mail thế này...
Còn nó thì trả lời rất ngắn gọn như này: The new rules are better for the honest workers.

Rõ ràng là nó đang tỏ một thái độ bất cần, mem có làm hay không làm nó đếch cần quan tâm.
Haiza, lúc mới vô nghề cạp mình còn đánh chậm nên pri trung bình khoảng 3->4. Sau này tốc độ đánh cải thiện hơn một chút thì pri trung bình khoảng pri2.
Trước khoảng thời gian Pix update mới nhất, dàn pri 0,1 nhiều, pri 2 ít.
Sau khi Pix update:
_ ID chủ group mình mua lên pri 2, 3 nhiều nhưng giờ ít đánh bằng mấy ID này
_ ID làm cho Group mỗi ID đánh khoảng 5k code/ID: pri 4, 5 nhiều :binhsua53: có lên có xuống, pri TB là 4 vì cứ thằng pri 5 giảm xuống pri4 là thằng pri 3 lại lên pri 4
Nhìn mấy ID pri 4,5 thấy chậm thay đổi mà oải với anh Pix :binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week