Tìm hướng đi mới cho anh em cạp pix. Mong các bạn ủng hộ.

dataentry

Banned
Reactions
727
MR
0.000
Ví dụ như có 2 trường hợp:
1. Có top 1 2 3.
2. Không có top 1 2 3.
Sẽ giải quyết ra sao khi rớt vào 1 trong 2 TH trên

Có 1, 2, 3 thì ráng mà hùn hạp nhau làm giật cái bonus của nó chia nhau bù vào cái pri tăng vèo vèo cho bõ ghét :binhsua08:
Còn không có 1, 2, 3 thì ta ............ chiến cách khác :))

- - - Updated - - -

Xin bà chị 25acc mà giờ block còn có hơn chục acc nè, 35acc rùi mà vẫn vêu mỗm chờ code, khó mình khó người thui lần này tập hợp gần như đầy đủ anh tài mà không lọt vào top 3 thì chắc chắn 100% là ảo rùi :binhsua01:. Cạp tiếp thui ae

Định hô hào anh em chiến lấy gấp 3-4 lần top 4 hiện tại thì biết ngay mà không được, mới chưa được gấp 2 nữa :((. Thôi, chiến tiếp, ra sao thì ra. Chắc phải chọn ngày lành thử lần nữa quá :))

Mình phải cho baby ăn với ngủ đã. Các tềnh yêu cứ chiến đến 12h thì ngừng. Mình sẽ tổng kết và chiều các bạn online để nhận $ và kết quả nhé.

Last edited by a moderator:
hay t5 này đấu tiếp ? nếu kết quả hnay vẫn xếp hạng4
:)), ý hay đấy, nhưng không biết anh em có muốn chiến tiếp không, nếu đồng ý thì thanks cái, mình sẽ lên kế hoạch sao cho chiến đạt hiệu quả nhất (chỉ ............ gõ đêm đến 9h sáng chẳng hạn :)) - Vì ngoài giờ này hình như chậm rì, tốn id)

BoCapVang

Verified
Reactions
1,601
MR
0.000
:)), ý hay đấy, nhưng không biết anh em có muốn chiến tiếp không, nếu đồng ý thì thanks cái, mình sẽ lên kế hoạch sao cho chiến đạt hiệu quả nhất (chỉ ............ gõ đêm đến 9h sáng chẳng hạn :)) - Vì ngoài giờ này hình như chậm rì, tốn id)

Đi xem bói xem ngày nào giờ nào thì lành ^^!

Hoàn thành nhiệm vụ nghỉ tay ăn cơm trưa thôi các chiến hữu, ăn lên giường ngủ một giấc no say chiều dậy hóng kết quả nào:binhsua07:

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
:binhsua162: Cạper MMO:
Sắp về đích rùi cố lên

:m102: PIX=>

Xem anh làm phép đây: Úm ba la xì bùa ú ba la xì bùm 1 tỷ code hé hé

:m129::m004::m010::m129::m012::m022::m015::m016::m022::m141: Cạper MMO cố lên

Last edited by a moderator:
- Thật sừ là từ hôm qua đến giờ chưa làm hết khả năng vì chậm quá, toàn tốc 20>22 lên được có 10K à, chán òm. Nếu gõ max chắc cũg đk 15K Sr chị nha e cố hết sức rồi :(

ta còn thảm hơn lo nấu ăn lột củ kiệu rùi đi học lòi báng họng ra đã vậy load lại chậm, dk 5k mà đánh chắc đc 2k, thành thật xin lỗi c và các anh em nếu chẳng may 3k code mình ko đánh lại có khi quyết định group có đc vô tóp ko

cảm ơn anh em đã góp sức cho ngày đoàn tụ hôm nay, công mình ko là bao chứ công anh em đã tham gia thì thật là nhiều lắm, anh em giữ gìn sức khỏe để típ tục cày cuốc nha, lao động luôn là vinh quanh mừ :binhsua07:

bê bê anh em, lại phải đi lên bến xe gửi đồ rùi đi học ùi, hi vọng kết quả sẽ mỹ mãn, ngủ trưa ngon nhé, các tình iu
:binhsua141:

ta còn thảm hơn lo nấu ăn lột củ kiệu rùi đi học lòi báng họng ra đã vậy load lại chậm, dk 5k mà đánh chắc đc 2k, thành thật xin lỗi c và các anh em nếu chẳng may 3k code mình ko đánh lại có khi quyết định group có đc vô tóp ko

cảm ơn anh em đã góp sức cho ngày đoàn tụ hôm nay, công mình ko là bao chứ công anh em đã tham gia thì thật là nhiều lắm, anh em giữ gìn sức khỏe để típ tục cày cuốc nha, lao động luôn là vinh quanh mừ :binhsua07:

bê bê anh em, lại phải đi lên bến xe gửi đồ rùi đi học ùi, hi vọng kết quả sẽ mỹ mãn, ngủ trưa ngon nhé, các tình iu
:binhsua141:

:)), haha, tên này làm như trăng trối trước khi đi ............. lấy vợ không bằng ấy :)). Ko sao, có tham gia là vui rồi. Thanks e

Sharingan

Junior
Reactions
241
MR
0.000
Theo tôi thì lại thấy rằng , muốn test xem có top 1 2 3 thật không thì chọn những ngày load chậm ít code thế này lại hay . Lý do : đua là đua với group khác chứ đâu phải đua với 1 mốc code nào đâu => mình chậm thì nó cũng chậm , đôi khi nó chậm lại nghỉ làm chuyện khác còn group mình thì muốn test cho nên sẽ dốc toàn lực mà gõ . Cho nên những ngày này không được top thì mấy ngày load nhanh còn khó top hơn !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,727
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week