Ask Tìm host get link direct để lấy link remote upload

mrhaong1234

Senior
Reactions
89
MR
0.280
Facebook
Follow me on Facebook
chả là e lấy link youtobe bằng IDM . rồi remote lên host rồi lấy link direct host đó để remote sang host khác. e dùng để backup luôn.
các bác tư vấn cho e host get link direct để lấy link remote upload với .get dc multi link bằng IDM thì càng tốt.
e tìm mãi mà k có cái nào như ý . uptobox thì remote upload max 2link
terafire thì giới hạn 25gb/day
......
p/s : e k dùng vps .
mong các bác tư vấn cho e với. tìm mấy hôm test tùm lum mà k tìm dc

à cho e hỏi thằng Uptobox có get dc nhiều link bằng IDM k vậy ?
thằng Rapidgator có lấy link direct để remote dc k ?

Last edited:
IDM thì nó cũng phải có acc pre thì nó mới down được, ko có thì lấy pre từng link rồi chờ :p.
Còn có thì quất cả ngàn links rẹc rẹc :cool:
bác say rồi à :)) . tóm lại là UL cho get link = IDM rồi lấy link remote dc . ok thanks bác. lâu e k chiến thằng này quên mất .

Lấy direct kiểu gì khi không có pre chỉ tại hạ với ?
xl bác e văn từ hơi kém. đọc lại mới thấy sai :D . ý e là thằng UL nó có get multi link bằng IDM dc k và có cho remote sang host khác với direct link đó k , chứ ai chả biết là có pre mới get dc.
thanks bác bớt chút thời gian sp cho e :) .

Last edited:
Bác get direct link bằng idm như lào vậy,em toàn phải click từng link và copy paste thủ công mệt vãi ra.sao em nghe đâu đó ul nó auto banned acc nào remoteupload nà nhỉ

Bác get direct link bằng idm như lào vậy,em toàn phải click từng link và copy paste thủ công mệt vãi ra.sao em nghe đâu đó ul nó auto banned acc nào remoteupload nà nhỉ

lấy direct như bạn hơi mệt, bạn dùng chức năng export của IDM xuất ra txt sẽ tiết kiệm được nhiều thời gian hơn.

Nhét hết vào IDM => chọn Tasks => export => to text file => export all file => ok

Link của 4 thằng đều là link direct mà, nên dl bằng IDM bình thường nhé. Ừ, đúng là không có chức năng RU, ngoại trừ thằng firedrive.
chủ yếu là remote mà thằng nào cũng k remote dc . thằng firedrive thì dc mỗi 1 link,thằng này khá giống MF.
thanks bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week