Analysis Tìm bạn tâm huyết chiến off :D

truonglam0506

Banned
Verified
Reactions
531
MR
0.000
Tình hình là mình bận đi làm nên không ôm hết việc nên cần 3 bạn newbie cùng làm Net với mình (pro đừng pm nha).
Điều kiện có tinsoft, không ăn cháo đá lưỡi .... í đá bát, không biết mình có thể hướng dẫn.

Thanks for read!

P/s: Mình chỉ hướng dẫn làm cho mình, chứ không dạy solo Net nhé, còn muốn solo thì pm bác edmceh nhé.
P/s 2: Mình gà ăn net cùi, nên suy nghĩ kỹ khi theo nha, chấp nhận theo thì phải chịu khó, mình chia rate 2:1. Mấy con off mình làm rate rất thấp :D

Last edited:
Đã nhận hàng..

mình pm yahoo bạn rồi chưa thấy rep
thấy bạn kêu là 3 bạn kia mà, mới có 1 sao ngưng rồi

Tình hình là mình bận đi làm nên không ôm hết việc nên cần 3 bạn newbie cùng làm Net với mình (pro đừng pm nha).
Điều kiện có tinsoft, không ăn cháo đá lưỡi .... í đá bát.
Nếu có nhiệt huyết 1 thời gian mình sẽ chỉ Net 15 cho làm và cách làm admin solo với chi phí thấp nhất (chi phí mua tool nhá).

Thanks for read!
Nếu bạn ở SG mình có thể giao lưu được không ? Học hỏi và giao lưu, ăn cây nào thì rào cây đó thôi :). Mình có tâm nhưng huyết không nhiều do 3/4 là nước rồi :p. Mình và một bà chị gần 4x, chị ấy cần cù bù khả năng, hi vọng bạn ở SG

bị boom quá treo mịa cái máy, mấy bác ác quá, từ từ em tuyển 2 bạn nữa, xin đừng boom em nữa :(

Nếu bạn ở SG mình có thể giao lưu được không ? Học hỏi và giao lưu, ăn cây nào thì rào cây đó thôi :). Mình có tâm nhưng huyết không nhiều do 3/4 là nước rồi :p. Mình và một bà chị gần 4x, chị ấy cần cù bù khả năng, hi vọng bạn ở SG
em ở sg nữa nè.. cho theo với bác

Mình ở quận 7, bác ở đâu? mình có vài Net rất ngon nhưng do trình gà nên không ôm hết :D

Mình ở quận 7, bác ở đâu? mình có vài Net rất ngon nhưng do trình gà nên không ôm hết :D
Mình ở Thủ Đức nha. Hợp tác với nhau và học hỏi mình sẳn sàng xuống Q7 giao lưu. Mình thì biết chút ít, còn bà chị hơi già sắp nghỉ cty biết làm kế toán thôi, bù lại chăm chỉ ngày nào cũng làm 14- 15 tiếng coi như cần cù bù lại khả năng, cần được đào tạo. Nếu bạn ok thì cho mình biết thêm thông tin :)

Cho em theo với :( chăm chỉ siêng năng + còn trong trắng :cool:

Mình ở Thủ Đức nha. Hợp tác với nhau và học hỏi mình sẳn sàng xuống Q7 giao lưu. Mình thì biết chút ít, còn bà chị hơi già sắp nghỉ cty biết làm kế toán thôi, bù lại chăm chỉ ngày nào cũng làm 14- 15 tiếng coi như cần cù bù lại khả năng, cần được đào tạo. Nếu bạn ok thì cho mình biết thêm thông tin :)
hình như bạn cũng là pro trong android mà phải không nhỉ? mình thực ra trong giai đoạn test Net, ăn vài ba $ lẻ thôi.
Do mình gặp phải cà chớn cà cháo trên đây nhiều rồi nên cũng ngán :D
Mình cũng trong giai đoạn sắp thất nghiệp nên cố gắng kiếm ít cháo, hy vọng có 1 group nho nhỏ cùng kiếm tiền. :D
Có gì pm yahoo nói chuyện nha bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week