• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm bạn chiến offer ở site US

nhl91vn

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình đang tập tọe chiến site offer admin US có 1 vài câu hỏi
1.Ở site có cash out qua LR nhưng nó bắt LR phải verify là sao?
2.Nếu rút qua paypal
+1 ngày mình làm 10$/10acc request về cùng 1 paypal có sao ko?
+mình rút tiền về paypal chưa verified,sau đó verify có sao ko?

Last edited by a moderator:
chỉ cần cậu ver dc phone US,phone thật tàm khoang 8 cái. thế thì hợp tác kiểu gì cũng dc :), chả cần phải học làm offer.t dua kink cheat cho làm

:binhsua58: up pro nào

ăn sẵn mà cũng éo biết ăn :binhsua48:
:binhsua166: Dù sao cũng thank bạn ghé qua
P/s té luôn dùm mình:binhsua172:

tiện thể thớt cho mình hỏi ké luôn. 1 acc vào làm đc 1$ cash out rồi té. làm acc khác. nhưng thường thường phải đợi vài ngày sau nó mới pay. ko biết làm 1 $ cashout rồi té thì nó có pay ko nhỉ. ai đc pay rồi thì chia sẻ ít kinh nghiệm với. mình toàn làm lai zai đến 1-2 ngày 1 acc. cash out cũng nhiều nhưng thường là bị nó phát hiện fake rồi nó ban luôn. thế là cái tiền mình pay đang pending cũng lặn luôn =((

Chờ pro vào cho lời giải

làm kiểu gpt thì log acc = 1IP thôi làm xong cash = ip làm vs 1 ngày chỉ nên làm 3-5 acc vì nó check thấy số lượng acc 1$ nhìu vs giống off là maybe bị band , vấn đề là cash = LR veri là dc nhưng thường là bị nó lấy lý do để - bớt $ rồi mới pay
chịu khó reg + veri LR làm 3h cũng đc 5$ nhưng hên xui bị band hàng loạt or -$
chúc vui @@

:binhsua166:ngày nhiều thế á, cho tớ làm với :binhsua166:

làm kiểu gpt thì log acc = 1IP thôi làm xong cash = ip làm vs 1 ngày chỉ nên làm 3-5 acc vì nó check thấy số lượng acc 1$ nhìu vs giống off là maybe bị band , vấn đề là cash = LR veri là dc nhưng thường là bị nó lấy lý do để - bớt $ rồi mới pay
chịu khó reg + veri LR làm 3h cũng đc 5$ nhưng hên xui bị band hàng loạt or -$
chúc vui @@

hề hề, lại nhớ hôm trước. lập xong acc rồi, vào chiến 2 con offer. 1 con 0.85, 1 con 1$ thế là đc 1.85. cash out luôn. hôm sau vẫn mê mẩn. log vào acc đấy tiếp =)) vừa nghịch đc hơn 1 tiếng thì: Your account is disable =))))

chỉ cần cậu ver dc phone US,phone thật tàm khoang 8 cái. thế thì hợp tác kiểu gì cũng dc :), chả cần phải học làm offer.t dua kink cheat cho làm
Mình có thể ver được phone US, nhưng chưa làm offer nhiều, cậu hợp tác cùng mình được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom