Waiting for Answer Tìm bác sharehosting.info

với mình ko tôn trọng bạn chỗ nào :) hôm trước đúng là bạn kêu cài localhost gì đó rùi bạn sẽ đưa file gì để mình up lên host chạy là ok ! giờ file đó nó ở đâu rùi bạn ? bạn kêu xong pm mình mà ko thấy pm mình liên lạc bạn ko đc mình lên đây report thì bảo là ko tôn trọng à :) bạn nên xem lại ban trước nhé :) mình có nói gì ko đúng ko bạn? :)

với mình ko tôn trọng bạn chỗ nào :) hôm trước đúng là bạn kêu cài localhost gì đó rùi bạn sẽ đưa file gì để mình up lên host chạy là ok ! giờ file đó nó ở đâu rùi bạn ? bạn kêu xong pm mình mà ko thấy pm mình liên lạc bạn ko đc mình lên đây report thì bảo là ko tôn trọng à :) bạn nên xem lại ban trước nhé :) mình có nói gì ko đúng ko bạn? :)
nói thật mình chả quan tâm cái report của bạn ,report của bạn trong đây nói chuyện vẫn bt với mình nãy giờ mà có gì là ko tôn trọng :) , với lại report chã ảnh hưởng tới mình , mình nói là nói trong yahoo ấy , minh đã test và ok :) , và với hôm nay cái cách của bạn như thế thì bạn thông cảm , mình ko giúp bạn đc :) , ngoài khả năng của mình :) , mình ko phải nhà chùa giúp bạn tao web miễn phí , ok :) , nếu hiểu những lời mình nói rồi thì bây giờ chịu khó sreach google , và vs lại bạn có nói vs mình cái đó bạn mua bản quyền thì bạn nên kêu thằng ấy cài giúp bạn và nhớ nói với thằng bán theme ấy đừng đem con bỏ chợ như hồi lúc nó đổ lỗi cho mình nhé :)

minh đã test và ok :) , và với hôm nay cái cách của bạn như thế thì bạn thông cảm , mình ko giúp bạn đc :) , ngoài khả năng của mình :) , mình ko phải nhà chùa giúp bạn tao web miễn phí , ok :) , nếu hiểu những lời mình nói rồi thì bây giờ chịu khó sreach google , và vs lại bạn có nói vs mình cái đó bạn mua bản quyền thì bạn nên kêu thằng ấy cài giúp bạn và nhớ nói với thằng bán theme ấy đừng đem con bỏ chợ như hồi lúc nó đổ lỗi cho mình nhé :)

ờ thì bạn nói vậy đi :) mình ko ý kiến dịch vụ bạn nữa :) chỉ cần bạn xác nhận dùm mình là đúng là bạn nói sẽ pm mình khi fix xong lỗi :) và bạn ko PM mình đễ giúp mình rùi mình lên đây report thì mới chịu lên tiếng vậy là đc rùi :) có sai gì ko bạn :) nói mình nghe thử :)

ờ thì bạn nói vậy đi :) mình ko ý kiến dịch vụ bạn nữa :) chỉ cần bạn xác nhận dùm mình là đúng là bạn nói sẽ pm mình khi fix xong lỗi :) và bạn ko PM mình đễ giúp mình rùi mình lên đây report thì mới chịu lên tiếng vậy là đc rùi :) có sai gì ko bạn :) nói mình nghe thử :)
rồi rồi bạn đúng hết , đúng toàn bộ luôn , ko gì sai luôn , à nhớ nói vs thằng bán theme bản quyền ấy , khi nó cài ko đc ấy , thì report nó dùm mình nhé :) , nói với nó đừng đổ lỗi cho mình y như bạn nhé :) , chuyện tới đây là xong nhé :)

rồi rồi bạn đúng hết , đúng toàn bộ luôn , ko gì sai luôn , à nhớ nói vs thằng bán theme bản quyền ấy , khi nó cài ko đc ấy , thì report nó dùm mình nhé :) , nói với nó đừng đổ lỗi cho mình y như bạn nhé :) , chuyện tới đây là xong nhé :)

xin lỗi bạn chứ mình mua host khác cài ok rùi nhé bạn :) với hóst cũ trước đó của bạn là cũng chạy đc nhé bạn có mỗi host mới của bạn là chạy ko đc thôi ! :) thế đừng nói là support nhiệt tình gì nữa nhé :) với lại nói người khác phá gì bạn nhé :) có bạn phá người khác thì đúng hơn :)

xin lỗi bạn chứ mình mua host khác cài ok rùi nhé bạn :) với hóst cũ trước đó của bạn là cũng chạy đc nhé bạn có mỗi host mới của bạn là chạy ko đc thôi ! :) thế đừng nói là support nhiệt tình gì nữa nhé :) với lại nói người khác phá gì bạn nhé :) có bạn phá người khác thì đúng hơn :)
thui 2 bác dừng ở đây nhé :D

uhm bạn nói đúng :) , xin cám ơn bạn trong thời gian qua ủng hộ mình :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back