Help Tiktok affiliate bị 0 view

OK thanks Bác, để e thử
Xóa acc view lẹt đẹt đi, lập acc mới, cái nào có view thì giữ lại thôi b, nếu acc đó đang liên kết seller center thì unlink luôn b

Chắc bị quét

giờ tạo tk mới mà vẫn dùng đt cũ có ảnh hướng k Bác
Ko bt bác dùng đt gì, nghe nói IOS bị giới hạn số lượng acc affiliate, mình làm bằng android, làm được đến hơn 30 acc có tương tác rồi, acc này hết tương tác, bị khóa giỏ hàng hoặc 0 view... thì mình xóa rồi tiếp tục tạo acc mới. Hiện tại máy đang login 4 acc, chuyển qua lại liên tục, đăng sản phẩm, tương tác hoàn toàn bình thường, view đều đều.

Ko bt bác dùng đt gì, nghe nói IOS bị giới hạn số lượng acc affiliate, mình làm bằng android, làm được đến hơn 30 acc có tương tác rồi, acc này hết tương tác, bị khóa giỏ hàng hoặc 0 view... thì mình xóa rồi tiếp tục tạo acc mới. Hiện tại máy đang login 4 acc, chuyển qua lại liên tục, đăng sản phẩm, tương tác hoàn toàn bình thường, view đều đều.
mình dùng Oppo thôi Bác, thế cứ log đi log lại như vậy k sao à? mình tưởng log nhiều nó bóp nên dùng mỗi nick k à :((

mình dùng Oppo thôi Bác, thế cứ log đi log lại như vậy k sao à? mình tưởng log nhiều nó bóp nên dùng mỗi nick k à :((
Mạng chạy ổn định ko bạn?

Mạng chạy ổn định ko bạn?
e dùng viettel 4G dung lượng 2Gb/ngày thôi Bác, tùy lúc, nói chung là vẫn ổn Bác, mà view thì đăng 4-5 video thì chỉ có 1 con có view

Ko bị bóp gì luôn :v acc 1 ngày đăng nhiều thì ~500 views/ video, acc đăng ít thì 1000 - 2000 views/ video
tần suất đăng tầm bnhiu bài / ngày thế Bác? nên đăng các khung nào để đc nhiều view nhỉ Bác

e dùng viettel 4G dung lượng 2Gb/ngày thôi Bác, tùy lúc, nói chung là vẫn ổn Bác, mà view thì đăng 4-5 video thì chỉ có 1 con có view
Chăc đăng liên tục quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week