Spotlight tigon2010 Nhận Hàng Hộ Tớ

ô hô , thứ nhất lịch sự tý :) Gọi bạn bè cho dễ nghe

Thứ 2 Đó là tớ đã trừ time của những acc ko cre :D

với sức của tớ :) 1 ngày 1 triệu là có thể đc :)

Thanks vì đã quan tâm

uhm sorry vì hơi bất lịch sự, nhưng công việc làm bằng sức cậu ko thể nói chắc chắn như thế được đâu, tớ nói thế này xem đúng ko nha, cứ coi như sức cậu 1 tiếng 5$ (theo lời cậu nói thôi, tớ nghĩ với site tigon cái mức như vậy mà đều đặn là ko thể), 1 ngày cậu muốn 1 triệu là đi tong hơn 10 tiếng rồi, cậu nghĩ cậu chịu được bao lâu =)) =)) =))... có thể vài ngày xung cơ có thể vít được 1tr, nhưng liên tục đều đặn hàng ngày thì là chuyện khác đấy, với cpa thì mức đó bt, nhưng với site tigon thì đều đặn 1tr hàng ngày thì tớ đố cậu đấy :)) :))

uhm sorry vì hơi bất lịch sự, nhưng công việc làm bằng sức cậu ko thể nói chắc chắn như thế được đâu, tớ nói thế này xem đúng ko nha, cứ coi như sức cậu 1 tiếng 5$ (theo lời cậu nói thôi, tớ nghĩ với site tigon cái mức như vậy mà đều đặn là ko thể), 1 ngày cậu muốn 1 triệu là đi tong hơn 10 tiếng rồi, cậu nghĩ cậu chịu được bao lâu =)) =)) =))... có thể vài ngày xung cơ có thể vít được 1tr, nhưng liên tục đều đặn hàng ngày thì là chuyện khác đấy, với cpa thì mức đó bt, nhưng với site tigon thì đều đặn 1tr hàng ngày thì tớ đố cậu đấy :)) :))

ko thể phủ nhận nhưng j cậu nói là đúng :)

nhưng mà để cá độ chưa chắc tớ đã thua :D

với lại làm off này ko nói trước đc điều j :)

Mai ngày kia off nó die :D thì ngồi cầm cái lọ mà sóc à :D

ko thể phủ nhận nhưng j cậu nói là đúng :)

nhưng mà để cá độ chưa chắc tớ đã thua :d

với lại làm off này ko nói trước đc điều j :)

mai ngày kia off nó die :d thì ngồi cầm cái lọ mà sóc à :d
hỨc ai dẠy mình làm off vỚi.1$ 1 ngày còn không ĐƯỢc

Làm off Vn mà nhiều tiền thế ko lẽ bỏ làm off nước ngoài về đầu quân cho VN 1triêu/ngày chừng 50 cao thủ off mà nhào vô chắc site này bán cam đến hàng tấn........

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back