• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Tiêu đề thiếu giá + bank gd

Status
Not open for further replies.
Reactions
240
MR
0.117
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Đây bác đc bn

Attachments

100.8 KB · Views: 36

thanhlocplus

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Nếu đã xác định coi YouTube là công việc chính của bạn thì hãy xem Video
Thấy ACE làm YouTube lách liếc, sử dụng nhiều soft vất vả quá.
Team mình có code web service này rất hay & tiện ích. AE chỉ việc Copy đường link video muốn lấy Paste vào là xong. VPS tự động xử lý :D
+ Tiết kiệm tối đa thời gian lách bản quyền ... Thay vì làm video, render cả ngày được vài video, up lên không biết nó có sáng tiền hay ko, hay lại trùng khớp nội dung... Rồi lại phải sửa, rồi lại upp.. thì với Web service này yên tâm sáng
+ Tỷ lệ sáng lên tới 90%
+ Công việc của bạn chỉ là Copy & Paste nhân bản & nhân bản số kênh
Vì nó QUÁ NGUY HIỂM nên số lượng bán ra thị trường giới hạn chỉ 99 bản.
Đặt mua: inbox hoặc gọi theo số mô tả dưới video
Cảm ơn ACE, chúc ACE kiếm nhiều $$$

Kênh phim reup, phim 18+ kéo traffic thì tốt thôi chứ mua về chơi kiếm tiền thì sao để video ở đó đc bác :).
Hàng này hợp người cần thì trong 1 tic tắc.
Còn không thì ngang kênh trắng . Giá giờ là 25$. Bác ưng thì PM luôn cho em.
Kênh phim hoạt hình bác à, úp cho gia đình cắm vô tv xem thôi, chán có bật koeems tiền nhưng bị thẻ vs chả đc xu nào :D

khachuy2705

Junior
Reactions
35
MR
0.061
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có 1 acc quiz, có 2 kênh trong đó, còn hơn 7$ chưa đc pay (do add pay bằng PP, mà đợt vừa rồi quiz nó k pay qua PP đc, kêu đổi payment method khác mà biếng đổi quá nên kệ cmn)
2 kênh trong đó thì cùi bắp cả, 1 kênh ăn 2 gậy cmnr, 1 kênh dính 1 gậy. bác mà lấy thì inbox em

Kênh phim hoạt hình bác à, úp cho gia đình cắm vô tv xem thôi, chán có bật koeems tiền nhưng bị thẻ vs chả đc xu nào :D
Đúng rồi bác phim hoạt hình cũng dễ die. Nhưng bác vẫn còn xanh rờn thế thì bác cứ yên tâm dưới 50$ không bán nhé.
Em thì chỉ có nhu cầu kểnh trắng chơi hàng của em thôi . Bác có thì PM e .:)

Cho em xjn cái yahoo bác oi
có 1 acc quiz, có 2 kênh trong đó, còn hơn 7$ chưa đc pay (do add pay bằng PP, mà đợt vừa rồi quiz nó k pay qua PP đc, kêu đổi payment method khác mà biếng đổi quá nên kệ cmn)
2 kênh trong đó thì cùi bắp cả, 1 kênh ăn 2 gậy cmnr, 1 kênh dính 1 gậy. bác mà lấy thì inbox em

inbox em xin giá với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week