Tiếp Tục Tuyển Group Mem Chiến Offers Cho Tháng 01/2016

Earncashfree

Senior
Reactions
347
MR
1.173
Insuree Balance
0
Tiếp Tục Tuyển Group Mem Chiến Offers Cho Tháng 01/2016​
+ CÁC THÁNH MUỐN XEM SITE KHI PM NÓI THẲNG MUỐN XEM, MÌNH GỬI LUÔN .
Hi all ! Ở đây mình tuyển mem chiến offers PC (Submit, Survey, Zip code...vvv Banner + Wall) Và mình không tuyển mem chiến offers mobile (android.ios .. nên ai chiến khỏi PM mình mất công nhé)
Phương Thức Làm việc :
+ Thanh toán vào hàng tuần
+ Thanh toán qua các ngân hàng sau: VCB.ACB,DAB.BIDV
+ Cấm làm các dạng offers, ***,PIN,IOS, ANDROID…UPDATE….
+ Tỉ lệ clicks offers trong khi làm: đạt tỉ lệ 1:5
+ Những loại socks được phép sử dụng làm trên site, vip72.com , seproxysoft.com , 5socks.net , nếu ai cố tình làm ngoài những loại socks trên sẽ bị xóa toàn bộ points và không toán
+ Không được sử dụng 1 trình duyệt trên 3acc để làm (là mỗi acc phải dung 1 trình duyệt như, acc 1 firefox, acc 2 chrom, acc 3 IE, đại loại là như thế)
+ Áp dụng TMAC để thay đổi khi làm offers downloads, bắt buộc phải thay đổi TMAC
+ Cấm không được phép làm các dạng offers đồng dạng trên site
+ Không được lưu link con offers trên Bookmark của trình duyệt để làm .
+ Chỉ được sử dụng những loại mail Hotmail.com,Gmail.com, Aol.com, Yahoo.com, gmx.com…UPDATE…. và không được sử dụng mãi một loại mail để làm, cứ 3acc là phải đổi một loại mail khác
+ Không cheat cokie con offers trên site.(phát hiện thành viên của thực hiện hành vi cheat cokie xóa toàn bộ acc của thành viên đó, không thanh toán dù 1 đồng)

Contact Me:
Yahoo: hoanganhtuan286

Thanks All.

Tiếp Tục Tuyển Group Mem Chiến Offers Cho Tháng 01/2016​
+ CÁC THÁNH MUỐN XEM SITE KHI PM NÓI THẲNG MUỐN XEM, MÌNH GỬI LUÔN .
Hi all ! Ở đây mình tuyển mem chiến offers PC (Submit, Survey, Zip code...vvv Banner + Wall) Và mình không tuyển mem chiến offers mobile (android.ios .. nên ai chiến khỏi PM mình mất công nhé)
Phương Thức Làm việc :
+ Thanh toán vào hàng tuần
+ Thanh toán qua các ngân hàng sau: VCB.ACB,DAB.BIDV
+ Cấm làm các dạng offers, ***,PIN,IOS, ANDROID…UPDATE….
+ Tỉ lệ clicks offers trong khi làm: đạt tỉ lệ 1:5
+ Những loại socks được phép sử dụng làm trên site, vip72.com , seproxysoft.com , 5socks.net , nếu ai cố tình làm ngoài những loại socks trên sẽ bị xóa toàn bộ points và không toán
+ Không được sử dụng 1 trình duyệt trên 3acc để làm (là mỗi acc phải dung 1 trình duyệt như, acc 1 firefox, acc 2 chrom, acc 3 IE, đại loại là như thế)
+ Áp dụng TMAC để thay đổi khi làm offers downloads, bắt buộc phải thay đổi TMAC
+ Cấm không được phép làm các dạng offers đồng dạng trên site
+ Không được lưu link con offers trên Bookmark của trình duyệt để làm .
+ Chỉ được sử dụng những loại mail Hotmail.com,Gmail.com, Aol.com, Yahoo.com, gmx.com…UPDATE…. và không được sử dụng mãi một loại mail để làm, cứ 3acc là phải đổi một loại mail khác
+ Không cheat cokie con offers trên site.(phát hiện thành viên của thực hiện hành vi cheat cokie xóa toàn bộ acc của thành viên đó, không thanh toán dù 1 đồng)

Contact Me:
Yahoo: hoanganhtuan286

Thanks All.
cho mình 1 slot nhé

Có hướng dẫn làm ko pro

từng làm thử, khó ăn vãi ra, làm thì lead hên xui , có khi 3 phát k lead ( mỗi phát gần 10') mở offer cũng hên xui có khi mở đc có khi không.nản lắm ae ạ :( giờ bỏ off luôn :(

Hóng thớt rep

từng làm thử, khó ăn vãi ra, làm thì lead hên xui , có khi 3 phát k lead ( mỗi phát gần 10') mở offer cũng hên xui có khi mở đc có khi không.nản lắm ae ạ :( giờ bỏ off luôn :(
mình nghĩ nó cũng không phù hợp cho bạn, mong bạn tìm được cv phù hợp cho bản thân:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom