Tiếp Tục Tuyển Group Mem Chiến Offers Cho Tháng 01/2016

xin 1 vé nhưng mà qua tết Tây mới làm dc k :D
biết lead mấy con off pc để ăn point mấy trang ptc, làm net chắc cũng giống thế nhĩ, có j hướng dẫn thêm nha thớt

mình là newbie, bạn cho mình xin làm với
PM yh mình xem nhé
xin 1 vé nhưng mà qua tết Tây mới làm dc k :D
biết lead mấy con off pc để ăn point mấy trang ptc, làm net chắc cũng giống thế nhĩ, có j hướng dẫn thêm nha thớt
pm yh mình xem nhé bạn

Trước có làm chút ít về offer thời kỳ vừa mới có mmo cơ lúc đó các dạng offer còn ít
Nên giờ muốn theo lại
Mong bạn giúp đỡ mình chỉ cần có video xem là hiểu và làm thôi :3
Nếu có hỗ trợ sock thì hay quá vì mới đầu đã có tiền đâu mà mua mấy cái như thớt yêu cầu dc giống vip j đó nghe nói cũng 600k 1 tháng rồi

Trước có làm chút ít về offer thời kỳ vừa mới có mmo cơ lúc đó các dạng offer còn ít
Nên giờ muốn theo lại
Mong bạn giúp đỡ mình chỉ cần có video xem là hiểu và làm thôi :3
Nếu có hỗ trợ sock thì hay quá vì mới đầu đã có tiền đâu mà mua mấy cái như thớt yêu cầu dc giống vip j đó nghe nói cũng 600k 1 tháng rồi
mình không có hỗ trợ socks bạn nhé, còn video nếu có offers lead thì mình sẽ làm video để gửi mn để làm

cũng muốn tham gia nhưng hiện tại chưa có tiền mua sock , với lại cũng gần cuối năm rồi , thôi có duyên thì hẹn dịp khác vậy :D

Up mình tuyển cả newbie nhé, vip sock bạn tự lo , ib thớt ko rep thì có thể ib mình , mình đang làm cho bác thớt !

ngu kiến ,cho em hỏi ngu phát ,off er banner wall là treo offer lên blog, web để click vào rồi tiến hành làm à
Đúng bạn

chiến offers PC (Submit, Survey, Zip code...vvv Banner + Wall)

Có thể hướng dẫn giúp newbie cái này được không , nguồn thông tin khách để làm Survey ở đâu , nếu có thể hướng dẫn chi tiết thì cho mình một chỗ với , trước giờ chưa bao giờ làm offer PC survey hay các dạng khác .

up tiếp tục tuyển mem, bạn nào pm mình mà chưa hồi âm pm lại mình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom