• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tiếp tục sell acc cleanfiles giá 5$

Status
Not open for further replies.

miumiu43

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Như tit, acc new, info US pm yh: gmailservicemmo81
Kèm luôn 1 acc LOL kim cương 1, gần full skin và full tướng (thánh LOL tự cho giá)

Có người cho free accouns cf kìa cậu

Các cậu này có cái rất là hay, hễ ai bán gì thì bay vào gạch đá, free ư, các cậu thấy ai rãnh thế không, lập mail xong lập acc rùi đem share không à, chỗ người khác làm ăn mà cứ vào xỉa xoi, xem lại bản thân mình đi nhé :D

Các cậu này có cái rất là hay, hễ ai bán gì thì bay vào gạch đá, free ư, các cậu thấy ai rãnh thế không, lập mail xong lập acc rùi đem share không à, chỗ người khác làm ăn mà cứ vào xỉa xoi, xem lại bản thân mình đi nhé :D
Cậu xem lại đi nha . Lúc đầu mình đã nói gì đậu . Song cậu mạnh mồm trước mình với nói toẹ ra . Để ý đi nha . Đừng nhờ với mình không đùa đâu

ai cần lắm mà không muốn bỏ tiền mua thì mình HD reg free cho.

ai free pm mình mua cho 1 acc 1$ nha, chắc ng đó rãnh đó
Không rãnh đâu, họ đăng ký acc ref rồi cho sau này kiếm khối tiền. Nhân tiên có acc LOL nào ngon free acc đanh chơi đi bác :D

Không rãnh đâu, họ đăng ký acc ref rồi cho sau này kiếm khối tiền. Nhân tiên có acc LOL nào ngon free acc đanh chơi đi bác :D
có acc kim cương1 ful tướng đó, trả $ đây rồi free cho 1 em :D

Cậu xem lại đi nha . Lúc đầu mình đã nói gì đậu . Song cậu mạnh mồm trước mình với nói toẹ ra . Để ý đi nha . Đừng nhờ với mình không đùa đâu
ko đùa thế cậu làm gì mình à, ban acc chăng :eek::eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back