Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

SDT nó nhắn code lúc yêu cầu rút tiền có cần trùng với số đt nhập lúc quay nhận mã không nhỉ ?? mình đổi sdt được không ?
Hình như là 2 số điện thoại này khác nhau được. Mình có thử 1 lần, không có lỗi gì. Quan trọng là số ĐT trong profile. Số điện thoại này dùng để xác nhận rút tiền.

Hình như là 2 số điện thoại này khác nhau được. Mình có thử 1 lần, không có lỗi gì. Quan trọng là số ĐT trong profile. Số điện thoại này dùng để xác nhận rút tiền.
Vậy acc clone mình nhập thông tin và ver paypal giống nhau được không ? bác thử chưa hay paypal vẻ phải khác nhau

Ẹc em hơn 200$
rút từ từ về . chứ phang 1 lần 200 thì nghi là over.. mà bác sao lắm mail để ref thế hay là ref thật ?

50% nhờ bạn 50% dùng gmail rác của bạn :3
Vậy phải rút 2 lần => 2 tháng mới rút đc hết :3

90% là không được trả tiền. Mình nghĩ lần đầu nên rút dưới 100$. Ý kiến chủ quan của mình thôi. Các cao thủ khác cho ý kiến thêm.
Mình đặt lệnh rút trên 100$ đến 7/2 tiền về h
90% là không được trả tiền. Mình nghĩ lần đầu nên rút dưới 100$. Ý kiến chủ quan của mình thôi. Các cao thủ khác cho ý kiến thêm.
Mình đặt lệnh rút trên 100$ rồi .. :)) acc ref thật định quất 1 phác hết tiền trong Balance .... :))

khi mình up mình mình đăng kí ví dụ như là mình đăng kí tên là laiducnam nhưng cmnd vs sao kê ngân hàng tên của tạ bích ngọc có được không nhỉ

khi mình up mình mình đăng kí ví dụ như là mình đăng kí tên là laiducnam nhưng cmnd vs sao kê ngân hàng tên của tạ bích ngọc có được không nhỉ
Của mình hôm trước cũng vậy. Verify bình thường. Nếu muốn, bạn có thể vào mục Ask us, nhờ nó đổi Full name lại

bị ban 1 acc 5xx$. còn 1 acc 5x$ thì đợi veri cả tuần vẫn pending. vừa gửi mail xong k biết bh được

diss cụ nó chứ thằng paypal ML limit acc 180 ngày rồi , Đ m không biết có nhận đc $ không

diss cụ nó chứ thằng paypal ML limit acc 180 ngày rồi , Đ m không biết có nhận đc $ không
Limited thì không nhận được $ đâu . Chia buồn với bạn

đang mail cho thằng ML Playtagg nếu ko đành phải huỷ cái địa chỉ Email paypal kia thôi , Đ M paypal
Hiện tại, nếu acc bạn có cheat ref, thì gửi mail support rất dễ bị block acc nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom