Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

mình đọc rồi, lãi 5% tháng là quá thấp so với các site revshare mình đang chơi.
ngoài đầu tư tiền ra, còn cách nào nhận bonus miễn phí như tên của topic này k bạn? mình đã mở túi lì xì, đã add thành công pp , nhưng chẳng thấy code. đợt đó mình mở túi lixi nó tự reg acc luôn nên k có bước xoay thưởng, có cách nào để xoay thưởng ko bạn.
Lãi giờ là trên dưới 8%/tháng bạn à.
Event Revintheair giờ hết quay đc rồi bạn à.Còn Event lì xì đang đợi TAGG cập nhật.

THÔNG BÁO QUAN TRỌNG: Tiếp tục quay code! Tài khoản mới tạo quay được 1 lần, giới thiệu 3 người bạn, quay được 1 lần
Lưu ý:
- Code lần này chỉ add được vào tài khoản chính chủ (tài khoản quay số), không add được vào tài khoản khác.
- Các bạn nên verify trước. Đến đầu tháng sau hãy salvage, vì salvage bây giờ không rút tiền được (qui định rút tiền trước ngày 15 hàng tháng, thời gian salvage là 7 ngày). Thời gian các bạn chờ từ giờ đến lúc salvage thì 10$ green node của bạn cũng sẽ sinh lời thêm tiền. Như vậy, đến ngày 14, các bạn rút tiền sẽ được nhiều hơn 10$

Tiếp tục với sự kiện mới. Các bạn có thể vào địa chỉ sau để quay số kiếm code playtagg:
http://www.playtagg.com/revintheair/

Nhập email và số điện thoại để quay số thôi.

Sau đó các bạn đăng ký tài khoản Playtagg tại đây

Nhập code quay được vào:

Sau đó Salvage Node để chờ rút tiền về như trước đây thôi! Thực hiện như thế nào thì xem hình nha các bạn. Các bạn mới lưu ý là Sau khi nhập mã, các bạn sẽ thấy tài khoản vẫn là 0$. Để có tiền về tài khoản thì các bạn phải Salvage node các bạn mới có như hình:

Theo mình thì các bạn khoan hãy Salvage. Vì bây giờ các bạn Salvage thì 7 ngày sau mới xong, 16/12 thì không đặt lệnh rút kịp (trước 15 mỗi tháng). Nên mình khuyên các bạn hãy để yên, verify tài khoản trước. Đầu tháng sau chọn Salvage và rút tiền luôn.

Các bạn nhớ verify tài khoản nha:
1 là verify email. Ban vào mail để kiểm tra thư verify email nha.
2 là verify Payout, bạn làm theo hình:

Sau đó bạn nhập email paypal vào.
Sẽ có 1 yêu cầu xác minh. Bạn up 3 file theo thứ tự sau:
1. Mặt trước CMND hoặc bang lái xe
2. Mặt sau CMND hoặc bằng lái xe
3. Hoá đơn mua hàng hay hoá đơn khác có tên bạn trùng với tên trên CMND

Chúc các bạn may mắn
Proof:

proof mới

Lãi giờ là trên dưới 8%/tháng bạn à.
Event Revintheair giờ hết quay đc rồi bạn à.Còn Event lì xì đang đợi TAGG cập nhật.
Lãi ~8% này là 1 tuần hay 1 tháng vậy bạn ?Nêu 1 tuần thì ngon $300 thì 1 tuần được $24, 1 tháng được $96:rolleyes: .Site stronbux gì đó 1 năm lãi dự kiến 15-20%

Lãi ~8% này là 1 tuần hay 1 tháng vậy bạn ?Nêu 1 tuần thì ngon $300 thì 1 tuần được $24, 1 tháng được $96:rolleyes: .Site stronbux gì đó 1 năm lãi dự kiến 15-20%
Lãi tháng bạn ơi.

Bạn cho mình hỏi ref của mình đầu tư, mình có được hưởng % không? Cảm ơn bạn
Hiện tại TAGG đã và đang cập nhật V2, lãi giảm nghiêm trọng. Ref mình đc hưởng không đáng kể đâu bạn à coi như khong. Nó k như các site đầu tư khác

Hiện tại TAGG đã và đang cập nhật V2, lãi giảm nghiêm trọng. Ref mình đc hưởng không đáng kể đâu bạn à coi như khong. Nó k như các site đầu tư khác
Xem tên ref của mình chổ nào vậy bạn ? Mình thấy nó có 3 gói;
1 tháng thì 1-2%
2 tháng 2-3%
3 tháng 3-6%
Nếu giảm lãi nữa chắc không còn ai tham gia :)

E không biết rút tiền kiểu gì từ site này ong các bác chỉ giáo
Bạn đã verify payout trong wallet chưa?
Chán TAGG quá, cái event Angbao tổng kết kiểu gì lâu quá. Chắc nó tổng kết xong thấy quá nhiều tiền nên tìm cách câu giờ, loại bớt người nhận

cái vụ bao lì xì chìm xuồng rồi hay sao ý nhỉ

Bạn đã verify payout trong wallet chưa?
Chán TAGG quá, cái event Angbao tổng kết kiểu gì lâu quá. Chắc nó tổng kết xong thấy quá nhiều tiền nên tìm cách câu giờ, loại bớt người nhận
Nãn gì bác chủ thớt ăn tiền của Playtagg cũng không ít :D mấy tháng trước thấy bác show tiền lãi 1 tháng $80 :D Tính ra Playtagg củng ngon :D không thèm rút củng có lãi hàng tháng :D

Nãn gì bác chủ thớt ăn tiền của Playtagg cũng không ít :D mấy tháng trước thấy bác show tiền lãi 1 tháng $80 :D Tính ra Playtagg củng ngon :D không thèm rút củng có lãi hàng tháng :D
Hj. Giờ lãi ít rồi. Đợt rồi nó quét mấy tài khoản ref mà không có hoạt động, nó xóa node hết rồi, chỉ còn ít node nên đang phân vân rút về hết hay chờ lấy lãi nữa.

Đến giờ này bạn ấy còn 20 node xanh lá và 1 node xanh dương tổng cộng = $300 Nếu bạn ấy chọn gói lãi 3 tháng (6%) thì mổi tháng bạn ấy được $18. Tính ra củng ngon,lãnh lãi xong, $300 còn mãi mãi cho đến khi rút ra hết $300 ấy thì thôi :).PlayTagg lúc đầu chỉ cần giới thiệu bạn bè tham gia (3 nguoi tham gia mình được $10) tự nhiên có được tiền mổi tháng :D sướng gì đâu :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom