Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

tháng trước có ông pay 500$ về, còn một thím ~800$ thì bị ban... Chúc bác may mắn ;)
Ông rút 500$ acc vẫn sống nhăn răng vì không cheat.:D:D

Mình không cheat các bác ạ :) Mình tuyển ref thật còn chúng nó cheat = ref mình hay không thì mình chiu. Không biết có bị ảnh hưởng hay không :-s. Mà ông 800$ tại sao bị ban thế ạ :-s
edit: có 20$ salvage node bị void mình cũng không nhớ tại sao bị :v.
2012-12-12 12:12:12 Salvage Node USD 10.00 VOID
Mà nếu ăn ban thì phải từ tháng 2 rồi :) vì mình mất nguyên tháng 1 để verify paypal và rút đầu tháng 2

Last edited:
Mình không cheat các bác ạ :) Mình tuyển ref thật còn chúng nó cheat = ref mình hay không thì mình chiu. Không biết có bị ảnh hưởng hay không :-s. Mà ông 800$ tại sao bị ban thế ạ :-s
edit: có 20$ salvage node bị void mình cũng không nhớ tại sao bị :v.
Mà nếu ăn ban thì phải từ tháng 2 rồi :) vì mình mất nguyên tháng 1 để verify paypal và rút đầu tháng 2
Sao nó lại cheat =ref bạn đc? như vậy chỉ bạn đc lợi chứ bọn nó được gì đâu. Có ít thì k sao đâu. nhiều mới bị soi

Sao nó lại cheat =ref bạn đc? như vậy chỉ bạn đc lợi chứ bọn nó được gì đâu. Có ít thì k sao đâu. nhiều mới bị soi
Đa phần bọn nó không biết dùng ref để quay vì mình không giới thiệu phần đó xD và cứ ấn vào link của mình lập tài khoản mới để lấy 10$ tiếp ấy bác.
fb bài đăng post reach ~3k8

Đa phần bọn nó không biết dùng ref để quay vì mình không giới thiệu phần đó xD và cứ ấn vào link của mình lập tài khoản mới để lấy 10$ tiếp ấy bác.
fb bài đăng post reach ~3k8
Vậy chắc bác cũng đc gần 10k $ rồi :p

Nếu đến h vẫn chưa bị ban hay void các kiểu thì gọi là an toàn chưa mấy bác :confused:

Nếu đến h vẫn chưa bị ban hay void các kiểu thì gọi là an toàn chưa mấy bác :confused:
Vậy chắc ngon rồi. mà salvage toàn bộ Node à? hay còn.

tui savage hết rồi @@, lúc trước event six ref đc cả mớ mà quay đc hơn 17 phát thì nick six bị cấm quay mất :v
Vậy giờ chỉ cầu Pay thôi :( Mong là sẽ tốt đẹp cho bạn

TAGG đã chấp nhận cho nạp tiền ( Top up ) vào tài khoản bằng thẻ Master Payoneer để mua NODE và kích hoạt các gói lãi
Thanh toán được gửi vào ngày 7 hàng tháng qua Paypal
Theo dõi page để được hỗ trợ và biết thêm chi tiết nhé!
https://www.facebook.com/playtaggvi...847487652693/1031722166931891/?type=3&theater
Theo bài viết trên Facebook "- Vào ngày mùng 7 hàng tháng TAGG sẽ gửi tiền vào tài khoản Paypal của mọi người .''
vậy không cần đặt lệnh rút như trước đây? nếu được như vậy thì quá tiện :D Không cần phải chuyển tiền lãi vào Wallet và canh trước ngày 15 của tháng để đặt lệnh rút :D

Theo bài viết trên Facebook "- Vào ngày mùng 7 hàng tháng TAGG sẽ gửi tiền vào tài khoản Paypal của mọi người .''
vậy không cần đặt lệnh rút như trước đây? nếu được như vậy thì quá tiện :D Không cần phải chuyển tiền lãi vào Wallet và canh trước ngày 15 của tháng để đặt lệnh rút :D
Chơi cái gì cũng phải đặt lệnh rút chứ. Lãi chuyển vào wallet mất 3 ngày, thì tất cả tiền lãi của tháng đều rút được trước ngày 15 . không đúng sao bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom