Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

sao em veri ba cái ảnh không quá 2MB mà không được vậy, ấn sumit xong nó cứ đứng yên vậy, có bác nào giống em không ạ

Anh em cho hỏi mình up cmnd + hóa đơn lên nhưng bi VOID. giờ sao nhỉ? Tại acc facebook của mình đăng kí ko trùng với thông tin mình up :(

Anh em cho hỏi mình up cmnd + hóa đơn lên nhưng bi VOID. giờ sao nhỉ? Tại acc facebook của mình đăng kí ko trùng với thông tin mình up :(
VOID là bị từ chối rồi, mình đợt trước chời lì luôn, cứ up hình như cũ, VOID khoảng 5-6 lần cuối cùng cũng VER

VOID là bị từ chối rồi, mình đợt trước chời lì luôn, cứ up hình như cũ, VOID khoảng 5-6 lần cuối cùng cũng VER
Mình thử add lại như bạn nhưng cứ báo lỗi là tài khoản paypal đã có ở tk playtagg khác trong khi mình vừa xóa rồi verify lại :(

còn được ko

khi mình nhập email vào đây ra 1 ang bao của ông khác có giá trị 20$ thì hết đợt mình có được gửi code vào email k ?

khi mình nhập email vào đây ra 1 ang bao của ông khác có giá trị 20$ thì hết đợt mình có được gửi code vào email k ?
View attachment 91403
Được bạn. Tât cả những acc ref chung đều có chung 1 bao lì xì. Tên của bao lì xì là của người tuyển ref. Nhưng cuối cùng, tất cả các acc trên đều được nhận code hết

Được bạn. Tât cả những acc ref chung đều có chung 1 bao lì xì. Tên của bao lì xì là của người tuyển ref. Nhưng cuối cùng, tất cả các acc trên đều được nhận code hết
acc cũ thì chịu à bro ? mình nhập email acc cũ sau khi click vào link dưới sign ông đấy. nó vẫn hiện ra bao 20$ mà không biết là ok hay k

vấn đề là hôm trước mình đăng kí chỉ có hơn 17$ và 20$, đến cuối đợt mà nó lên hơn nữa thì có được nhận bằng giá trị cuối không nhỉ

vấn đề là hôm trước mình đăng kí chỉ có hơn 17$ và 20$, đến cuối đợt mà nó lên hơn nữa thì có được nhận bằng giá trị cuối không nhỉ
Tăng giá trị thì tất cả đều mọi acc đều tăng dù rằng bạn đăng ký ở thời điểm nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom