Tiếp tục đề nghị BQT "thi hành luật" đối với pro sangmt và pro sting

Status
Not open for further replies.

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Có thể mọi người nói tôi rảnh hơi, giẻ rách, hay gì đi chăng nữa, nhưng tôi ko thể chịu được khi bị hạ nhục như thế này

Tố cáo pro sangmt 2 tội:

- Comment theo kiểu "lấy bụng ta suy bụng người", gây hoang mang cho các thành viên khác.

- Sỉ nhục, lăng mạ danh dự của người khác.

Tố cáo pro sting tội lăng mạ, xúc phạm danh dự của người khác

Đề nghị BQT xử lý nghiêm, tôi cần có sự công bằng và danh dự :|

Kinh nghe cứ như luật sư kết tội ấy nhỉ, nhân tài mới đây sao :D

Upvote 0
lại có người đi theo gachien ra đảo chơi vài ngày rồi:binhsua76:

Upvote 0
có tài mà ko đức cũng là người vô dụng :)
thích đào tạo thì cứ lập topic ra tuyển newbie,sao phải vào topic người khác mà phá
Nói ngta câu thanks,nói thật,thanked nhiều để làm gì?thanked nhiều chỉ mang tính tương đối về uy tín thui bạn,thanked nhiều như rinny còn là 1 super scammer kìa bạn :)
Ở đây là 4rum mmo ko phải 4rum UG nên phải cần nhiều thanked để view tut bạn nhé ;)
Lịch sự tối thiếu của một con người đâu mất rồi :)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
- Sangmt: Xét thấy comment của sangmt là ý kiến chủ quan và có sự nghi ngờ vì đã từng có người tạo topic hướng dẫn dạy free nhưng cũng chỉ kiếm tks, lừa đảo bà con. Thấy ko có gì là sỉ nhục, lăng mạ cả. Chỉ cần chủ thớt chứng tỏ đc sangmt đã nghĩ sai về chủ thớt thì sẽ ko ai nói gì nữa, thôi bỏ wa cho sangmt đi nhé
- Sting: Sỉ nhục, lăng mạ người khác thì ai cũng thấy rõ rồi => ban 5 ngày vì tội này lần sau tái phạm ban vĩnh viễn

Upvote 0
- Sangmt: Xét thấy comment của sangmt là ý kiến chủ quan và có sự nghi ngờ vì đã từng có người tạo topic hướng dẫn dạy free nhưng cũng chỉ kiếm tks, lừa đảo bà con. Thấy ko có gì là sỉ nhục, lăng mạ cả. Chỉ cần chủ thớt chứng tỏ đc sangmt đã nghĩ sai về chủ thớt thì sẽ ko ai nói gì nữa, thôi bỏ wa cho sangmt đi nhé
- Sting: Sỉ nhục, lăng mạ người khác thì ai cũng thấy rõ rồi => ban 5 ngày vì tội này lần sau tái phạm ban vĩnh viễn

Thế này thì sao hả Ruby

Nếu Ruby thấy bình thường thì mình ko còn gì để nói :)

Upvote 0
Mấy MOd cho mình hỏi để biết mình bị ban về cái gì đã từng ban mấy ngày thì vào đâu để view thế!...........

Upvote 0
anh e né ong này cho lành. có cái chữ bé tẹo mà cứ làm ầm lên cho tốn tài nguyên.

Upvote 0
Để ý thấy bạn chủ thớt có vẻ cũng hơi đàn bà quá rùi đó ;)) cái chuyện có tý mà cũng làm ầm lên vãi hàng quá. Không biết mình nói đàn bà có đi mec Mod ban nữa ko ui sợ quá ;))

Upvote 0
Mấy MOd cho mình hỏi để biết mình bị ban về cái gì đã từng ban mấy ngày thì vào đâu để view thế!...........
Sắp có topic tổng hợp các nick bị ban , lý do và ngày hết hạn , chờ nhé
@thieucuong: xem tin nhắn đi mình vừa gửi

Upvote 0

Mình nói thật với ruby chứ câu thanks để làm gì,thanks trong này ngoài tính chất nâng cao uy tín của người đó thì cũng đâu còn td gì,nhưng Ruby xem rinny đấy,đứng hàng thứ 5 trong topic 10 mem nhiều thanks nhất,nhưng rút cuộc thì sao,cũng là 1 supper scammer,thậm chí còn clone nhiều nick để đi scam,bây giờ mem giao dịch thì chỉ đưa tiền trước cho người nào có đóng fee or nhờ trung gian gd có đóng fee,chứ ko ai đưa tiền trước cho người có thanks nhiều đâu.
Mong bạn xem xét lại,mình nghĩ nên chấn chỉnh từ cái nhỏ nhất để 4rum trong sạch và phát triển:)

Upvote 0
Để ý thấy bạn chủ thớt có vẻ cũng hơi đàn bà quá rùi đó ;)) cái chuyện có tý mà cũng làm ầm lên vãi hàng quá. Không biết mình nói đàn bà có đi mec Mod ban nữa ko ui sợ quá ;))

Sao cũng dc, ghét cái thứ vào topic của người khác comment lung tung, rồi nói người khác như thế này thế nọ. ko biết ai đàn bà nữa. ah nếu người bị nói là bác chắc bác ngồi tức chứ ko dám nói gì đâu, im cho êm chuyện, cái này ko phải đàn bà, mà là con nít ;))

ko thấy :| ..

Nếu MOD cảm thấy chuyện sangmt comment như thế là bình thường thì mình ko có ý kiến. Chỉ thấy hơi nản là chưa kịp làm gì đã bị nói như thế, mất tinh thần

Upvote 0
Mình nói thật với ruby chứ câu thanks để làm gì,thanks trong này ngoài tính chất nâng cao uy tín của người đó thì cũng đâu còn td gì,nhưng Ruby xem rinny đấy,đứng hàng thứ 5 trong topic 10 mem nhiều thanks nhất,nhưng rút cuộc thì sao,cũng là 1 supper scammer,thậm chí còn clone nhiều nick để đi scam,bây giờ mem giao dịch thì chỉ đưa tiền trước cho người nào có đóng fee or nhờ trung gian gd có đóng fee,chứ ko ai đưa tiền trước cho người có thanks nhiều đâu.
Mong bạn xem xét lại,mình nghĩ nên chấn chỉnh từ cái nhỏ nhất để 4rum trong sạch và phát triển:)

vì câu này nên mới cần nhìu thank, thank nhìu, uy tín có nghĩa là nhìu , thì scam sẽ dễ hơn

Upvote 0
:) mình có nói rõ,vui lòng đọc kỹ vế sau bạn nhé:)
vì câu này nên mới cần nhìu thank, thank nhìu, uy tín có nghĩa là nhìu , thì scam sẽ dễ hơn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week