• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tiếp nhận giải đáp thắc mắc về giao dịch tại Exness

Sàn này được mỗi cái không phải xác mnih lại có PM, còn lại tất cả đều kém@@
Thánh ăn gì nói e cúng chứ để hồi mọi người vào cho ăn gạch là hểt cơ hội đó nha :D Sàn nào ko cần xác minh hả thánh :D

Mấy hnay server đang bị DDOS nên bị chậm... Exness cũng đã gửi mail thông báo cho các trader!

Mai có làm việc ko thóm
Chắc mai thì sàn sẽ bảo trì lại dịch vụ để đầu tuần mọi giao dịch thuận lợi hơn chứ 02 hnay mình cũng đã phản ánh nhiều nhưng vẫn đang chờ đợi xử lý!

cứ tầm giờ này là không có kết nối, không biết có vấn đề gì ko nữa, từ tuần trước, tới hôm nay vẫn còn

sao sever chán vậy. cứ đến giờ cao điểm là lại sập

sao ớn quá mấy bác,sáng trade ngon lành giờ ko vào dc hên ko còn lệnh nào, vào hỏi support thì ko gặp dc ai, lang thang trên mạng thấy có người báo đã chờ rút tiền mấy ngày, oải thiệt.

sao ớn quá mấy bác,sáng trade ngon lành giờ ko vào dc hên ko còn lệnh nào, vào hỏi support thì ko gặp dc ai, lang thang trên mạng thấy có người báo đã chờ rút tiền mấy ngày, oải thiệt.
mình rút tiền qua wmz vẫn ok chỉ có điều sever tồi quá làm mất mấy lệnh rồi

ừa mình cũng ngán quá mới rút ra rồi, đang đợi coi sao, chắc phải kiếm sàn nào cho pm mà đòn bẩy lớn tí.

Thích đòn bẩy cao thì qua FBS ấy 1:3000 :D:D:D:D Có điều spread hơi chát .

tình hình Exness đã vào được, đang tìm hiểu bên FBS thấy có trụ sở ngoài Hà Nội nữa bác nên có cho dep bằng 3 bank vn, spread thì ko quan trọng lắm vì mình chỉ trade mấy cặp chính nên ko khác mấy, chỉ cần sàn ổn định + đòn bẩy cao là được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom