Tiếp nhận giải đáp thắc mắc về giao dịch tại Exness

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Xin chào các nhà đầu tư!
Hiện tại mình đang đảm nhận việc tiếp nhận giải quyết các khiếu nại trong giao dịch tại Exness LTD.
Trong quá trình giao dịch tại sàn Exness nếu có vướng mắc thì quý khách có thể chụp lại hình ảnh, phản ánh thông tin để mình thu thập và xử lý.
Cảm ơn quý khách đã giao dịch cùng Exness.
Yahoo liên lạc: ads_minhnguyen

Exness hiện không cho mở tài khoản demo nữa, các tài khoản demo mở trước đó sẽ bị xóa, hình như là áp dụng từ 26/3/2016

Tk của mình real cũng ko kết nối dc. Vào trang chủ exness cũng ko dc. Chẳng biết bị sao nữa

Hôm nay thứ 7 sàn bảo trì định kỳ nhé!

thường thì mấy giờ ngày t2 (giờ VN) sàn mới mở cửa lại vậy thớt

thớt cho mình hỏi là sao trong MT4 thống kê còn hơn 50$ mà sao trong web của exness chỉ còn 17$, cho mình hỏi là số còn lại đi đâu vậy, trong khi mình đã khớp hết lệnh, ko còn lệnh âm hay phải ký quỹ gì

thớt cho mình hỏi là sao trong MT4 thống kê còn hơn 50$ mà sao trong web của exness chỉ còn 17$, cho mình hỏi là số còn lại đi đâu vậy, trong khi mình đã khớp hết lệnh, ko còn lệnh âm hay phải ký quỹ gì
Trên website chỉ thống kê số tiền thực tế ko thống kê luôn Bonus như trên MT4 nhé!

Cho mình hỏi sàn này có cần xác thực ID với địa chỉ không hay chỉ cần xác thực mail với số điện thoại là nạp rút bình thường.

Cho mình hỏi sàn này có cần xác thực ID với địa chỉ không hay chỉ cần xác thực mail với số điện thoại là nạp rút bình thường.
Chỉ cần xác thực email và số đt khi đăng ký thì có thể nạp và rút một cách bình thường rồi bạn

Phí Swap vs Bid / Ask chênh lệch sao bác? độ trễ khớp lệnh?

Phí Swap vs Bid / Ask chênh lệch sao bác? độ trễ khớp lệnh?
Phí Swap này có thể đc cộng hoặc trừ nhưng rất nhỏ từ 0.02 cho tới 0.2 thôi nhé (+/-)
Còn spread thì trong biên độ hẹp tùy thời điểm của thị trường khoảng 0.3 cho tới 1.1 tùy cặp tiền tệ giao dịch nhé!

Xác minh sđt ntn bn?

Xác minh sđt ntn bn?
Nhập số đt của bạn vào chờ trong giây lát hệ thống sẽ send code xác minh cho bạn qua đt.

Ôi thôi, có bác nào có sàn xác minh dễ, nạp tiền ví đt như sàn này ko?

Sàn này được mỗi cái không phải xác mnih lại có PM, còn lại tất cả đều kém@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week