Tiếp chân bác tuanmobile ver 2

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
ko phải là dụ vào Hotel hiểu chưa , chia sẻ cho anh em tý thôi mà :D

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNS8wNS84LzMvInagaMEODMxMDQ0MjY1YzhlMzBlYmRlNWQwY2Y1NmUwMDY3ZjgdUngWeBXAzfFdoeXxcUIbaBaW5oIHR1eWV0fHwz[/FLASH]​

anhhoanbt

Banned
Reactions
246
MR
0.000
ẹp zai khoai to như bác mà nó cũng bỏ thì chịu nó rùi. bác cho nó ra đi êm ả, luyến tiếc chi. yêu cho lắm, nui cho ú, để chó nó ăn, tức vkl. có yêu thì yêu 20% thui..............
nhắn nhù vs con bồ nhỏ mới bỏ mình. đkm em, anh chỉ xem em như món đồ chơi thui, đừng tưởng bỏ anh là đắc chí nhé:)) ( bít đâu em nó đọc đc những lời này:)))

tuanmobile

Senior
Verified
Reactions
420
MR
0.013
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chuyện tình buồn !! phong bì thì bỏ vài triệu thôi nhé !! coi như là trả tiền trước giờ xx ko mất tiền . hic , nói bạn mà mình đau lòng :((

rồi đâu cũng vào đấy !! như mình , giờ ngày nào ngồi uống cafe cũng thấy người ấy, quán cafe mình hay ngồi lại đối diện với nhà thằng đó . hix

vjppro1

Junior
Reactions
77
MR
0.000
đến nước này thì chỉ có một cách hạ gục em nó thôi : bây h chơi theo kiểu " gạo nấu thành cơm "

Bạn phục kịch vào một ngày trời không trăng không sao , chờ em nó đi đâu về , lôi vào và ..... làm gì bác tự hiểu ! nếu thành thực hiện thành công thì 80% là em nó sẽ cưới bạn , còn 20% còn lại là hêm xui vì dù sao lần đầu nó cũng có tình cảm với bạn . nên % tố cáo ông đi bóc lịch là ít ( nhưng ko phải là không có :D )

CÒN LẠI THÌ BẠN TỰ TÍNH .

đến nước này thì chỉ có một cách hạ gục em nó thôi : bây h chơi theo kiểu " gạo nấu thành cơm "

Bạn phục kịch vào một ngày trời không trăng không sao , chờ em nó đi đâu về , lôi vào và ..... làm gì bác tự hiểu ! nếu thành thực hiện thành công thì 80% là em nó sẽ cưới bạn , còn 20% còn lại là hêm xui vì dù sao lần đầu nó cũng có tình cảm với bạn . nên % tố cáo ông đi bóc lịch là ít ( nhưng ko phải là không có :D )

CÒN LẠI THÌ BẠN TỰ TÍNH .
úi trời no.................! :binhsua72:

cocio112

Newbie
Reactions
349
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nếu cậu yêu pe ấy thật lòng thì buồn quá :(. Lại còn đi dự đám cưới nữa chư. Đọc truyện Đơn Phương trên voz rồi chết đi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,492
Latest member
PhanBi94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back