• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tiếp cận PTU , Tìm hiểu , kiếm tiền online , và con đường phấn đấu đạt 100$/ngày

Status
Not open for further replies.
ủng hộ chủ thớt nhiều lắm... những ng nào k có thực tài mới sợ newbie đọc xong bài này cướp miếng ăn thôi. hài

ủng hộ chủ thớt nhiều lắm... những ng nào k có thực tài mới sợ newbie đọc xong bài này cướp miếng ăn thôi. hài
her her, ko phải là sợ cái gì cả, đọc thì ko đọc mà phán bứa, chủ yếu là các pro nghĩ cho nền PTU nước nhà thôi, lục lại hết các trận war flame sẽ hiểu

Lũ ngu học ấy mà có hiểu cl gì đâu. Xin lỗi nhé để mà cướp đc miếng cơm của pro PTU thì các bạn đợi đến kiếp sau mẹ nó đi. Mấy cái share trên mạng *** giúp các bạn trở thành pro đc đâu. Ko chịu mày mò tìm hiểu mà cứ há miệng đi xin thì *** bao giờ khá lên đc. Ghét những thằng ngu mà lười, bày đặt tỏ ra mình nguy hiểm

Ôi,ngày càng loạn rồi.

Lũ ngu học ấy mà có hiểu cl gì đâu. Xin lỗi nhé để mà cướp đc miếng cơm của pro PTU thì các bạn đợi đến kiếp sau mẹ nó đi. Mấy cái share trên mạng *** giúp các bạn trở thành pro đc đâu. Ko chịu mày mò tìm hiểu mà cứ há miệng đi xin thì *** bao giờ khá lên đc. Ghét những thằng ngu mà lười, bày đặt tỏ ra mình nguy hiểm
Lại 1 con dog sủa bậy nữa. Mày kêu tụi tao tìm tòi học hỏi mà người ta vừa post bài hướng dẫn mày lại sủa như chó hoang thế thì lấy con kẹt gì tài liệu để tui tao tìm tòi
Mày là 1 thằng vô học, tao thấy tội nghiệp cho ba mẹ mày bỏ tiền cho mày ăn học Hazz. Bớt sủa đi sống
lâu đó con

Nhìn cái đống kinh nghiệm cùng với lít phô rum như thế ngồi đăng ký, lấy bài, post bài cũng chết KM nó rồi chẳng biết có đủ sức cướp cơm của người ta không nữa. Đây cũng dùng SOFT spam mà còn lười đến mức nick bị banned cũng chẳng buồn reg lại nữa thì sức đâu mà đi cướp cơm. Lo làm cái gì. Share mạnh vào!!! Em hứa là chỉ spam 2000 bài 1 ngày là ngủ.

Lại 1 con dog sủa bậy nữa. Mày kêu tụi tao tìm tòi học hỏi mà người ta vừa post bài hướng dẫn mày lại sủa như chó hoang thế thì lấy con kẹt gì tài liệu để tui tao tìm tòi
Mày là 1 thằng vô học, tao thấy tội nghiệp cho ba mẹ mày bỏ tiền cho mày ăn học Hazz. Bớt sủa đi sống
lâu đó con

Đúng là ngu học. Đi chờ nười khác dạy xem làm ntn mà gọi là tìm tòi à. Đấy gọi là há miệng chờ người # đút *** vào mồm cho mà ăn hiểu chưa con. Cái đkm, nói chuyện với mấy thằng ngu rất chi là khổ. Ngày xưa có thằng nào dạy tao cái gì ko. Bọn tao phải vật lộn để tìm ra bản chất và cốt lõi của vấn đề rồi tìm cách khắc phục. Tự tìm tòi và sáng tạo ra những cái mới, tạo ra những cái riêng của mình. Tự thân vận động thì mới rút ra đc đc kinh nghiệm hiểu chưa con. *** hiểu thì im mẹ mày mồm đi, biết thì lúc lắc ko biết thì ngậm *** mà nghe, ngu thì đừng có U vs A

*** ****** cái thằng này. Làm công tác từ thiện à.
Thằng nào mún ăn, thì tự tổng hợp các bài viết ở google về mà đi. Đang ăn cơm h lại thích bỏ cơm đi húp cháo loãng à. Vào 4rum nào cũng thấy mấy thằng newbie pót vớ va vớ vẩn. Nó chả sút hết ip việt nam.
Xây dựng được cái nick uy tín rồi, có thấy ip việt nam là lại làm khó dễ
Có những con người như bạn thì đất nước VN mãi không bao giờ khá lên được.Tại sao nước ngoài họ có nhiều tài liệu chia sẻ cho nhau hay thế mà họ vẫn giàu.Bố khỉ !!!

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

Đúng là ngu học. Đi chờ nười khác dạy xem làm ntn mà gọi là tìm tòi à. Đấy gọi là há miệng chờ người # đút *** vào mồm cho mà ăn hiểu chưa con. Cái đkm, nói chuyện với mấy thằng ngu rất chi là khổ. Ngày xưa có thằng nào dạy tao cái gì ko. Bọn tao phải vật lộn để tìm ra bản chất và cốt lõi của vấn đề rồi tìm cách khắc phục. Tự tìm tòi và sáng tạo ra những cái mới, tạo ra những cái riêng của mình. Tự thân vận động thì mới rút ra đc đc kinh nghiệm hiểu chưa con. *** hiểu thì im mẹ mày mồm đi, biết thì lúc lắc ko biết thì ngậm *** mà nghe, ngu thì đừng có U vs A
Tốt nhất bạn đừng đến trường học nữa.Tự đi mà tìm hiểu lấy rồi mà kiếm sống.
Ở đây chủ theat chắc gì đã dạy hết những bí kíp mà có thể là những bài học cơ bản để cho người mới chơi PTU có thề học tập,rồi người ta làm nhiều cũng sẽ tự đúc kết kinh nghiệm cho bản thân.Chứ chắc gì đã làm đúng ý như thế này
Tại sao mấy bác cứ ích kỷ, chỉ biết có mỗi bản thân của mình thôi vậy.

Hừm,chẳng ai muốn ích kỷ.Nhưng chính thực trạng hiện tại khiến họ buộc phải ích kỷ, ;)

Có những con người như bạn thì đất nước VN mãi không bao giờ khá lên được.Tại sao nước ngoài họ có nhiều tài liệu chia sẻ cho nhau hay thế mà họ vẫn giàu.Bố khỉ !!!

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

Tốt nhất bạn đừng đến trường học nữa.Tự đi mà tìm hiểu lấy rồi mà kiếm sống.
Ở đây chủ theat chắc gì đã dạy hết những bí kíp mà có thể là những bài học cơ bản để cho người mới chơi PTU có thề học tập,rồi người ta làm nhiều cũng sẽ tự đúc kết kinh nghiệm cho bản thân.Chứ chắc gì đã làm đúng ý như thế này

Vâng. Ko chờ bạn phải nhắc. Ngày xưa khi mới chơi tôi đã bỏ cả học để vật lộn với cái máy tính,thức đêm thức hôm, khốn khổ nhục nhã đã nếm cả. Thế mới có đc như ngày hôm nay. Các bố ấy share thì share chả ai nói gì, cũng chỉ toàn cái vớ vẩn, chẳng qua mấy thằng ngu học reply ngu học quá nên ức chế.

P/s: Đến lúc tháng mấy trăm triệu rồi thì đi học làm cái khỉ gì nữa hả bạn

Thread này có một số thành viên tiêu.
MMO4VN là ngôi nhà chung của mọi người, là nơi để chia sẻ kinh nghiệm MMO, những ai nhận thấy kinh nghiệm đã có thì hãy để những người chưa có học hỏi.

Đây là Thread chia sẻ thông tin đáng được tuyên dương. BQT cảnh cáo các thành viên tiêu cực lần thứ 1( sẽ không nêu tên ở đây). Hãy tỏ ra mình là người lịch sự các bạn nhé.

BQT MMO4VN
.

Vâng. Ko chờ bạn phải nhắc. Ngày xưa khi mới chơi tôi đã bỏ cả học để vật lộn với cái máy tính,thức đêm thức hôm, khốn khổ nhục nhã đã nếm cả. Thế mới có đc như ngày hôm nay. Các bố ấy share thì share chả ai nói gì, cũng chỉ toàn cái vớ vẩn, chẳng qua mấy thằng ngu học reply ngu học quá nên ức chế.

P/s: Đến lúc tháng mấy trăm triệu rồi thì đi học làm cái khỉ gì nữa hả bạn
hix. Vì tuơng lai con em chúng ta ,cộng động rất cần những người có tinh thần chia sẻ chứ không phải chứ không phải là ngày xưa vất vả mà bây giờ không chia sẻ ,cho rằng chia sẻ là xấu xa,là mất miếng cơm mang áo của bạn !
Người đi sau rất cần những người đi trước chỉ giáo ,chứ lại bắt người ta học lại từ đầu,làm sao mà phát triển đựoc.Ở đây tớ muốn nói đến từ " kế thừa "

hix. Vì tuơng lai con em chúng ta ,cộng động rất cần những người có tinh thần chia sẻ chứ không phải chứ không phải là ngày xưa vất vả mà bây giờ không chia sẻ ,cho rằng chia sẻ là xấu xa,là mất miếng cơm mang áo của bạn !
Người đi sau rất cần những người đi trước chỉ giáo ,chứ lại bắt người ta học lại từ đầu,làm sao mà phát triển đựoc.Ở đây tớ muốn nói đến từ " kế thừa "

Nói như bạn này tớ còn nể. Thực sự thì đều là người VN cả giúp đỡ nhau cùng phát triển là việc tốt. Nhưng mà chủ yếu vẫn phải biết phải hiểu rồi vấp chả nào thì lúc đấy mới nhờ đến ác đàn anh đi trước chứ. Làm sao mà người ta dạy cho mình hết cho từ đầu đến cuối, chi li từng tí 1 đc. Chính bản thân mình nếu nói share cũng chẳng biết phải share ntn. Tất cả là kinh nghiệm đc đúc kết do đã từng trải qua thôi

Chủ trươnng của Đảng và nhà nước ta cũng vậy! Đi tắt đón đầu,chuyển giao công nghệ càng nhanh càng tốt, Hiện giờ đất nước ta vẫn trong tình trạng ăn no mặc ấm ( số ít ăn đói mặc rách ko kể vì % ít) trong khi các nước khác ăn ngon mặc đẹp! bởi nó sống rất cộng đồng và thân thiện trong khi ng Việt ta thì lòi ra cái bản tính bobo,ích kỉ,toan tính và nham hiểm...Thiết nghĩ cũng cần phải có những ng tiên phong đi đầu trong việc" chuyển giao"! tuy nhiên chuyển giao sao cho có hiệu quả,hướng họ theo xu hướng tích cực nếu ko lợi thì có lợi nhưng răng chẳng còn! Hãy giữ vững lập trường quan điểm dù hoàn cảnh có miệt thị coi khinh! Quan trọng điều đó có thật sự là chân lý hay ko mà thôi!
Đôi điều tâm sự cùng các mem!

Thằng *** này nói chuyện *** có suy nghĩ. " vật lộn để tìm ra bản chất và cốt lõi của vấn đề rồi tìm cách khắc phục" cái đó chỉ giành cho người tiền sử thực hiện những công việc theo bản năng thôi chẳng hạn như: thằng cha mày nó dek lìn ****** mày. Chứ còn bây giờ có phương tiện thông tin để làm *** gì mà không học hỏi kinh nghiệm của người đi trước. Đụ mẹ cái giống chó mày thấy bọn tao có người hướng dẫn còn mày thì không nên ganh ghét chứ gì. Chữi vậy có buồn thi ra đường luồng đứng tao *** quan tâm.*** mẹ thế kỉ 21 ma nó nói chuyện như người tiền sử ngu vãi ***

Thằng *** này nói chuyện *** có suy nghĩ. " vật lộn để tìm ra bản chất và cốt lõi của vấn đề rồi tìm cách khắc phục" cái đó chỉ giành cho người tiền sử thực hiện những công việc theo bản năng thôi chẳng hạn như: thằng cha mày nó dek lìn ****** mày. Chứ còn bây giờ có phương tiện thông tin để làm *** gì mà không học hỏi kinh nghiệm của người đi trước. Đụ mẹ cái giống chó mày thấy bọn tao có người hướng dẫn còn mày thì không nên ganh ghét chứ gì. Chữi vậy có buồn thi ra đường luồng đứng tao *** quan tâm.*** mẹ thế kỉ 21 ma nó nói chuyện như người tiền sử ngu vãi ***

Vâng. bạn rất chi là khôn. Còn tôi thì ko thông minh. Vậy mà bạn chắc *** gì đã bằng 1 góc của tôi. Tôi chả có ai hướng dẫn cả. Sao bạn có người hướng dẫn mà sao bạn vẫn chả làm đc cái *** gì cho đời thế hả bạn. Người ta bảo muốn nói cái gì trước hết phải làm đc cái đó đã. Bạn làm đc cái *** gì rồi mà bạn to mồm thế. Sao tôi phải ganh ghét với bạn làm cái gì nhỉ. Có cái qué gì mà phải ghen ghét cơ chứ. Nói thẳng 1 câu, những cái share trên mạng này chả giúp ích đc cái *** gì cả đâu bạn ạ. bạn nguy hiểm vl ra

Đề nghị mọi người nên cư xử cho đúng mực, đừng văng các thứ bậy bạ ra topic! nghe + nhìn sao nổi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom