Help Tiếp cận PTU , Tìm hiểu , kiếm tiền online , và con đường phấn đấu đạt 100$/ngày

Status
Not open for further replies.
bác chủ thớt muốn post lên để giúp newbie vì ai cũng có 1 thời từng là newbie mà. Còn 1 số người rảnh hơi tự kêu pro rồi chửi um cả lên thi sao ko mua sock mà chơi. Nói thật chả hiểu các bác kia pro kiểu gì mà đòi mắng chửi người ta. Trước khi mắng chửi người khác hãy xem lại bản thân xem có tốt đẹp hơn người ta không rồi hãy nói tới người khác. Có thêm mấy người pro như các bác thì Việt Nam mình chả khá lên được.
Trên đây là một số lời nhận xét của em, bác nào không thích thì cứ việc chém thoải mái

bác chủ thớt muốn post lên để giúp newbie vì ai cũng có 1 thời từng là newbie mà. Còn 1 số người rảnh hơi tự kêu pro rồi chửi um cả lên thi sao ko mua sock mà chơi. Nói thật chả hiểu các bác kia pro kiểu gì mà đòi mắng chửi người ta. Trước khi mắng chửi người khác hãy xem lại bản thân xem có tốt đẹp hơn người ta không rồi hãy nói tới người khác. Có thêm mấy người pro như các bác thì Việt Nam mình chả khá lên được.
Trên đây là một số lời nhận xét của em, bác nào không thích thì cứ việc chém thoải mái

éo hiểu câu này có ý nghĩa gì trong topic này

Hì vừa đọc được mấy bài nì :
+ Spam rồi mốt hết được spam - lý do đầu của newbie (đặc biệt là newbie LƯỜI) spam + fake + edit bài xấu >>>> IP việt nam banned >>> newbie sẽ lên đây hỏi cách fake IP để spam :)
Tinh thần chia sẽ thế là rất rất tốt, nhưng lại rất rất xấu khi chia sẽ không đúng người.

Hàng vip vào tay người biết xài nó là vip, hàng vip vào tay kẻ ngu muội chỉ là đống phế thải.

Hì vừa đọc được mấy bài nì :
+ Spam rồi mốt hết được spam - lý do đầu của newbie (đặc biệt là newbie LƯỜI) spam + fake + edit bài xấu >>>> IP việt nam banned >>> newbie sẽ lên đây hỏi cách fake IP để spam :)
Tinh thần chia sẽ thế là rất rất tốt, nhưng lại rất rất xấu khi chia sẽ không đúng người.

Hàng vip vào tay người biết xài nó là vip, hàng vip vào tay kẻ ngu muội chỉ là đống phế thải.
bác nói chí lí nè :D

bài hướng dẫn thì cũng đã post rồi, đọc thì đã có khối ng đọc rồi. Ko phê phán chỉ mong là các bạn mới bắt đầu tập chơi đừng hướng theo con đường thành super spamer, đến 1 ngày điều đó sẽ hại các bạn và tất cả dân ptu VN đấy

Mình cũng là newbie nhưng đọc xong bài này minh thật sự thấy sợ . Bài này nếu rơi vào tay những kẻ chỉ biết đi spam thì thật sự rất tai hại cho tập thể PTU chứ không chỉ riêng một người . Hy vọng promise1 đừng nên hướng dẫn cách spam nữa . Còn những vấn đề khác promise1 hướng dẫn mình không phản đối .

hướng dẫn spam là thế thôi nhưng để thực hiện dc như chủ topic sẽ mất rất nhiều time và sẽ rất mệt :D k phải ai cũng đủ kiên nhẫn và chăm chỉ để làm đâu :D

Hy vọng là được như thế . Từ lúc bắt đầu choi PTU đến giờ . Gần đây có khá nhiều 4r cấm ip Việt Nam . Đó là có thật . Mặc dù mình chỉ post tay .

tỚ xin nói vỚi mẤy bác cỨ hay Đi share chia sẼ thẾ này, chia sẼ nhiỀu thì sao. NgƯỜi thẤt nghiỆp có viỆc mà làm có thêm chút thu nhẬp nhƯng mà lƯỢng ngƯỜi vào forum có giỚi hẠn, kô phẢi 1 ngày 1 ngƯỜi kiẾm Đc 10$/day là 100 thẰng sẼ có 1000$ Đâu nhá, há há.cho nên nẾu muỐn kiẾm ít gẠo Ăn thì kô nên chia sẼ quá nhiỀu lẬp nhóm mà cùng hỢp tác chỨ cho nhƯ cỦa chùa thẾ này thì hôi bỊ quá tỐt bỤng ĐẤy nhá
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

tỚ xin nói vỚi mẤy bác cỨ hay Đi share chia sẼ thẾ này, chia sẼ nhiỀu thì sao. NgƯỜi thẤt nghiỆp có viỆc mà làm có thêm chút thu nhẬp nhƯng mà lƯỢng ngƯỜi vào forum có giỚi hẠn, kô phẢi 1 ngày 1 ngƯỜi kiẾm Đc 10$/day là 100 thẰng sẼ có 1000$ Đâu nhá, há há.cho nên nẾu muỐn kiẾm ít gẠo Ăn thì kô nên chia sẼ quá nhiỀu lẬp nhóm mà cùng hỢp tác chỨ cho nhƯ cỦa chùa thẾ này thì hôi bỊ quá tỐt bỤng ĐẤy nhá
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Thì người ta share là có mục đính của người ta mà, dạo này forum đang tuyển MOD đấy, bác thích làm MOD thì viết bài cống hiến cho forum.
Vì mục đính của bản thân, người ta có thể cho một số người vài thìa cháo và ném *** vào bát cơm của người khác. Nên chuyện cãi nhau là dễ hiểu, đụng chạm đến lợi ích mà.
Cái share của chủ thớt vẫn chỉ là cái chung chung, ko có tý bí kíp nào, newbie chơi một thời gian ngắn cũng ngẫm ra đc.
Tôi nghĩ chủ thớt ko post trên forum hoặc post ko lại với các big spam nên đang góp phần đạp đổ nồi cơm này.

Last edited by a moderator:
ưhm cách làm thì chung chung nhưng mà tớ thấy thế nào ấy, ném *** vô mồm ý chử :)), bạn kô biết newbie mới vô cần phải có thời gian cho tụi nó tự ngâm cứu sao.ai chả thế, giờ chưa gì vô nó ném lao thế thì chết hết cả dân gà ptu. nó ban hết ip thì dân gà lấy đâu tiền mà đầu tư vô cái khác.còn mấy cài cơ bản thì tìm tòi mày mò cũng ra

thế này nhé :

- lúc mình vừa vào tập chơi ptu : được quăng cho cả trăm list forum , search trên mạng được cả nghìn cái forum share . rối cuối cùng thì sao ? check đi check về được 500 cái live , post được mà trùng đến hơn một nửa . biết cái khổ đấy tôi share cho người khác thì sao ? ảnh hưởng gì ?

- các ông xem lại trên các forum đi , bài post spam là của các ông đang kiếm được hay là của newbie ? nick bị banned , tôi dám cá 80% cái số nick bị banned là của những ông đang phản đối đang nằm lăn ra ăn vạ đấy .

- khi share TUT hướng dẫn tôi đã chấp nhận bị ks , bị giảm tiền kiếm được . và tôi cũng ko cướp gì của các ông . thế nhé .

- sau này thì sao : những người đang bị các ông khinh thường , coi rẻ ít nhất cũng là ref của các ông , là người post bài cho forum , portal của các ông đấy , đừng ở đó mà ăn vạ , nói phét .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week