• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Tiền đang về là tiền về :D

kanma

Newbie
Reactions
4
MR
0.000

Hàng đã về , đợt này pay nhanh quá :D:D:D

Last edited:
DM thì khoai thôi rồi , seo max tù

cho mình hỏi mình tạo tài khoảng ở dailymotion.com rồi nhưng mình upload video lên thì nó báo không thể upload được , đã thử lại 4 lần gì đó. Bác nào có cách giải quyết không giúp em với

vãi cả thớt lên cả page của nó post link bài này :))

Cho hỏi proof có bị fake không sao kinh quá vậy

net này hold tiền 15 ngày hả bác @kanma ? đến cuối tháng cứ trên 10$ là sẽ tự động gửi về bank cho mình àh ?

[QUOTE = "kanma, post: 5414487, thành viên: 43.335"]

Hàng was về, đợt this trả nhanh quá [/ QUOTE]: D: D: D
uk ăn và khoe đi đến 1 ngày đói thì đừng có khóc

Ai bảo cậu đấy. ngày hôm qua tớ up 20 video nhé :D
Tuỳ theo độ dài video bác ơi, nếu video chỉ tầm từ 1-2phút thì Dailymotion cho úp ~25video/ngày hoặc hơn, nếu video có độ dài 1 tiếng thì ~3-5video/ngày, nếu video > 1 tiếng thì nó cho úp 2-3video/ngày.

Mình vừa gửi email xin xỏ Dailymotion cho mình úp không giới hạn hoặc cho mình úp không giới hạn trong vòng 3-4 ngày, đang đợi nó trả lời, nếu nó đồng ý thì mình sẽ thông báo cho các bác biết mà xin xỏ!:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom