Announce Tiệc sinh nhật Forum MMO4ME

Dời lại đi pà con ah , mưa gió bão bùng thế này , ko ai muốn ra đường đâu. Với lại nếu đi thì chắc chắn là ko đi tàu được , dời địa điểm thì lại phảy chạy vòng vòng ngoài mưa , chưa kể bận áo mưa mà đi nhìu xe và trời thì mưa khả năng lạc xảy ra khá cao, lúc đó đến địa điểm mới thì người còn người lạc rồi lại phải điện thoại tùm lum nửa , trời thì lạnh vô quán chắc cũng ko ăn uống gì được, nên anh em nào từ xa vào SG thì chịu khó tí, chứ trời mưa thế này việc gì gấp lắm chẳng đặng đừng mới mò ra chứ sinh nhật ăn uống dời lại được mà.

nói chung giải tán rầu tình hình tiếp thâu 6h30 xem lại. Nếu k tổ chức dc sn xin 1 chân tổ chức cafe cho ai muốn đi :D

Vote dời lại ....

Mưa to gió lớn thế này sao mà đi được...

dời lại thì hơi uổng tiền bác vinhkhanh cất công vào mà k dc. hay anh em cố gắn đi chầu nho nhỏ vs bác ý. còn sn tính sau

mưa tư sáng đến giờ kinh thật
bác Vinhkhanhpy ở lại sáng mai đi ca phê với mọi người nèo

bác vinhkhanh ở đâu z????????????

thôi mấy anh em dẫn nhau vào phòng trà hay quán cafe ngồi ấm bụng hay quán lẩu nhậu cũng đc m/

thôi mấy anh em dẫn nhau vào phòng trà hay quán cafe ngồi ấm bụng hay quán lẩu nhậu cũng đc m/
đi cafe ôm là ấm nhất :m025

Vậy là mình dời lại Chủ Nhật tuần sau (08/04/2012) nha, địa điểm và thời gian như cũ.

Còn hôm nay thật sự mình cũng oải quá, mưa lớn tè le, chả muốn đi đâu cả. Sáng giờ cũng rúc trong nhà không ah. Có gì mọi người thông cảm nha.

Vậy là mình dời lại Chủ Nhật tuần sau (08/04/2012) nha, địa điểm và thời gian như cũ.

Còn hôm nay thật sự mình cũng oải quá, mưa lớn tè le, chả muốn đi đâu cả. Sáng giờ cũng rúc trong nhà không ah. Có gì mọi người thông cảm nha.
Sài Gòn mưa ghê quá, gió to nữa chứ! Vừa ra ngoài tý mà ướt hết! Chỉ mất công bác VKP thôi :D

Được đó . Làm 1 buổi coffe nho nhỏ đi .

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

:binhsua36: Mưa quá phải núp trong Khách sạn chán ơi là chán /

về bình định đi ba , tuần sau vô lại :) , còn hem dời lại ngày mai hoặc mốt đi bác Éc Min ơi !

dời tối mai đi, tuần sau naz` Soc và ck Su hem đi dc :((
@... : các tềnh ju nào mún đi bi giờ thì wa wan3 đi, đi ăn cút nướng gà nướng và cafe or hát hò, chi phí độc lập ;)) mưa ở nhà bùn oa'

ý kiến hay đó chủ nhật tuần sau thì cho mình xin lại slot nhé ^!^ tuần này bận việc thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week