Announce Tiệc sinh nhật Forum MMO4ME

Không dời anh ơi , em vào sg để tham gia mà ,ngày mai là phải về rồi ^^, chuyển địa điểm cũng được anh ơi .

chuyển địa điểm thui admin ui ! :m054: ;))

Giờ có 3 phương án :
+ Phương án 1: Liều ăn nhiều , dân chơi ko sợ mưa rơi :binhsua38:, tiếp tục như kế hoạch ban đầu, leo lên con tàu Mỹ Nhân Ngư ngoài bến Bạch Đằng ăn uống no say---> nếu có gì xui rủi thì vẫn sẽ được nổi tiếng vì báo chí PR miễn phí (1 là thành Dìn Ký , 2 là thành Titanic chọn cái nào nhỉ:binhsua37:) là cái thứ 1, cái thứ 2 là có tiền bảo hiểm, ai còn sống thì có 1 số vốn làm ăn ( sắp tới euro rồi, gom vốn trước :)) khỏi mắc công cạp cạp chi cho mệt mỏi :)) ), còn ai ko may thì coi như đi trước có vài tháng cũng ko nên nuối tiếc làm gì dù gì 21/12/2012 thì cũng gặp lại nhau thôi mà :)) .

+ Phương án 2 : Dân chơi ko sợ mưa rơi nhưng lại sợ mưa đá :binhsua35: --> kiếm cái quán nào đẹp đẹp phong cảnh hữu tình ánh đèn mờ ảo 2 đứa vào đó làm gì thì có trời mới biết. ( Sr AE vừa type vừa xem report bên liên xô nên viết nhầm:)) ). Trở lại chủ đề chính kiếm cái quán nào đẹp, hoặc là mấy cái làng nướng rồi anh em tổ chức tiệc tại đó cũng được.

+ Phương án 3 : Dời lại tuần sau, vừa an toàn vừa được đi titanic ( ah nhầm đi Mỹ Nhân Ngư mới đúng:binhsua38: ). Phương án này sẽ có 1 số anh em cũ không đi được nhưng bù lại chắc sẽ có 1 số anh em bận việc tuần này thì tuần sau sẽ đi.

Cả 3 phương án, các pác vote từ nay đến 6h chiều , coi cái nào khả thi nhất thì lão Shin sẽ duyệt cái đó . :binhsua47:

P/s: Mình vote phương án 3, trời mưa bão thế này, bận áo mưa đi đến đó lạnh quá cũng chả còn tâm hồn mà ăn uống và chém gió nửa.

Last edited by a moderator:
Ặc , ở hcm mưa to lắm à , hôm nay ở hà nội nắng đẹp luôn, hay là dời ra đây hết đi :))

chọn dời lại tuần sau.
mưa quá ko có tâm hồn ăn uống:binhsua45:
chìm tàu Mỹ nhân ngư:binhsua47:
em ko có bảo hiểm:binhsua36:
tuần này cháy túi rầu:binhsua37:

Mình không có đi nhưng mình bít có 1 quán câu tôm trong nhà ở quận 7 đc lắm, đồ an khá ngon và giá cũng rẽ nữa, nếu các admin mún thì pm mình sẽ chỉ địa điểm cho :D

quận 7 xa nhắm, wan' ăn thì kiếm dễ lắm, giờ cứ thống nhất đi hay ko đi đã rùi chọn tiếp ^^

vote cho phương án dân chơi k sợ mưa rơi vì tàu này có mua bảo hiểm cho hành khác :))

Shin thuê cái máy bay cho anh em ra Hà Nội đi, trời đẹp vô đối :))

Mấy bác tham gia off thì cứ đi đi, đưa tài khoản bank với LR, AP... mình giữ cho, lỡ chìm tàu thì uổng :))

Chào các bạn,

Sau khi hỏi ý kiến của những người có đóng tiền thì thấy đa số là muốn dời lại. Nhưng không biết hiện có bao nhiêu người muốn đi ngày hôm nay?

Các bạn Reply lại sớm nha.
Thân

dời lại tuần sau đi, mưa gió mà đi chán lắm. mình ỡ tận đồng nai mà chạy lên nữa chăc hết ăn uống gì nỗi quá

Dời lại chắc có nhìu ng tham gia hơn đó anh ;)

Theo ý kiến của mình lên dời lại
Vì hôm nay mưa gió bảo bùng thế này ai cũng không muốn đi
HCM thì mưa cả ngày
Dời lại tuần sau có khi còn nhiều người muốn tham gia thêm
Anh em nhớ tàu Dìn Ký không kekek
Voteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee dời tuần sau

Hnay quang về nước :m121:

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

bên em hết mưa bão hết rồi mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week