Cheat Traffic Tiếp Thị Sản Phẩm , Hoa Hồng Cao 10% , Cơ Hội Thành SEO Chuyên NGhiệp !

angelnodie

Senior
Reactions
60
MR
0.048
Facebook
Follow me on Facebook
Xin Phép Mod , Chào các bạn , mình là 1 CTV của Shop A3.Shoes , mình đã lang thang MMO cũng hơn 2 năm r, thăng trầm nếm đủ cả , h thì mình đang ổn định với nghề SEO sản phẩm và mình muốn tạo cơ hội cho các bạn :

* MÔ TẢ CÔNG VIỆC : các bạn vào page shop , có sản phẩm là Giày Coverse Chuck Taylor II ( Replica) , hiện tại thì mình chỉ cho các bạn SEO sản phẩm này . Các hinìh thức SEO hiệu quả : Share thông tin sản phẩm đến bạn bè của bạn ( cứ vào ấn like và share Stt thôi , hoặc mời chào họ trực tiếp cách nào bạn muốn , mình sẽ trả hoa hồng cho mỗi đơn hàng là 10% ( tức mỗi đôi thì các bạn đc. 60k)
- Bạn có quyền ns shop đó là của bạn cũng đc. để thuận tiện cho việc buôn bán và mời chào , tùy các bạn.

* CHÚ Ý : 1 đôi các bạn có : 60k , 5 đôi các bạn có : 350k ( thưởng thêm 50k) , 10 đôi các bạn có 700k ( thưởng thêm 100k)

*** Kiếm tiền k giới hạn nếu bạn là Hot Face , hoặc có bạn bè làm Hot Face nhờ Pr gì đó, cơ hội kiếm tiền và học tập làm SEO
LINK SHOP : https://www.facebook.com/a3shoes.best.choice/

hiện chỉ có 1 sản phẩm là stt đã ghim nhé ! , mỗi đơn đặt hàng của khách , bạn có thể Inb qua đây cho mình hoặc FB trực tiếp ( để nhận biết là CTV của mình thì các bạn nhớ thêm tên bên MMO4ME cho mình để mình biết , đơn đặt hàng thành công mình sẽ trả tiền ngay cho các bạn , Chúc các bạn kiếm nhiều tiền nhé ^^

up

vài trăm 1 ngày nhưng k ai có hứng thú nhỉ :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom