Other THWGlobal.com -xem video lên đến 25$/ 1 ngày (Scam or not)

Seo web cũng là một nghề đó bạn, nick bạn 2014 mà hình như chả biết CPC-CPM là gì :D.
cái này thì bạn nói chuẩn rùi, đúng là mình chưa biết gì cả, vào mmo này mới chỉ biết mỗi cái trò click... mà giờ cũng quit rùi
lên đây chém gió thui, chứ có kiếm đc xu nào trên mạng đâu

Mọi người nói chuyện vui ve có hay hơn là cải nhau ko!. Bác nào ref thì em cảm ơn, còn không thì xem như mình biết thêm thông tin.

Một bài viết trên mạng chỉ mang tính tham khảo:
"
Thưa các bạn thằng này nó scam khá tinh vi. Không bắt chúng ta bỏ tiền vào website. Vậy nên mấy đứa đi tuyển ref cho nó sẽ bảo. Thwglobal scam chỗ nào, Thwglobal lừa đảo đồng nào của bạn chưa.

Vì đồng tiền mà mờ con mắt. Bọn này chủ yếu là lũ tham ăn, lười làm, ngóng chờ vận may rơi xuống đầu để làm giàu.

Tôi chỉ lướt facebook thôi mà thấy chúng nó spam với tốc độ hơn cả ae đi link, spam facebook. Bọn này mà làm Seo, kéo view chắc giàu rồi.

Lan man quá tôi có đọc ở đâu câu này

mấy thằng ngu việt nam kéo view rồi Seo cho nó. D!t mẹ Web nó còn chạy QC của google to đùng chắc cũng kiếm dc khá rồi. Thấy mấy thằng ngu còn lấy link ref để rồi bỏ tiền ra chạy ads fb cho site nó. Làm giàu không khó :)) AE lấy nó mà học tập làm mấy quả Big scam như này chẳng mấy chốc là giàu”

Quả đúng thế. Tôi lên google gõ Thwglobal cũng ra 1 vài link ref mà người dùng chạy ads của google quảng cáo cho nó với hi vọng đổi đời.

Trang web của Thwglobal đặt quảng cáo của google, rồi đăng video. Lại được rất nhiều người Seo miễn phí. Đi link miễn phí. Nó kiếm tiền nhờ đó đấy ạ. Được mấy thằng ngu Seo hộ. Bỏ tiền ra chạy ads hộ. Rồi cứ ngồi rung đùi ăn tiền QC thôi hehe. Thi thoảng gửi mail thông báo lỗi gì đó nên website Thwglobal chưa đi vào hoạt động được. Mấy thằng ngu thì cứ ảo tưởng tiếp tục đi link hộ nó. Cách này khá hay, ae nên lấy làm học tập :)) "
nói hay lắm, tâm lý ng vn mình thì cứ có mất mát gì đâu mà k thử, biết đâu đổi đời..bla bla nên dễ bị lợi dụng. điển hình như chiêu kéo like fanpage thui. thấy chướng cả mắt

nó có giải thưởng đua TOP ref kìa, trên 5k ref đc bao nhiêu $ đó, nghe nói nhiều lắm, mà ko biết có PAY ko, vài mem nhận đc Email đó rồi, nên anh em tranh thủ câu ref ấy mà.

mình tin chắc là ngay 21.9 này nó sẽ hẹn đến ngày 10.10

cùng bài globalshare làm đi làm lại pho mát chỉ miễn phí khi nó gắn trên bẫy chuột

cùng 2014 cùng cheat TMS mà giờ bác phất quá em thì vẫn lủi thủi kiếm tiền lẻ từ PTC :(:(:(:(:(

cùng 2014 cùng cheat TMS mà giờ bác phất quá em thì vẫn lủi thủi kiếm tiền lẻ từ PTC :(:(:(:(:(
đua đòi làm màu vậy chứ phất gì, mình vẫn đi gom bạc lẻ thui à.:D

nghe nói hôm nay 21. chạy chưa các cao nhân ơi :)

à,à, hóng proof thôi

:oops: scam là hiển nhiên proof chi nữa,thằng này mà nó pay đẹp thì chắc sau 1 năm em cưới luôn Kim So Hyun :)))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,708
Latest member
Bsmvn777
Back
Top Bottom