Other THWGlobal.com -xem video lên đến 25$/ 1 ngày (Scam or not)

Ngày ấy sẽ ko xa :D. Hy vọng ước mơ thành hiện thực

Mai lại có tin delay tiếp ấy mà :D. :D:D
Ngày ấy chắc còn xa lắm

You have exceeded your current bandwidth allocation, please try again later. - Nó đang update web đó bạn.
Thôi con lậy bố đến cái thông báo cũng không biết nó báo cái gì mà cũng nói bừa ra thế này được sao?
Mù mờ thì cũng phải biết sơ sơ cái chữ (bandwidth) là gì chứ cứ phát biểu bừa là thế nào? không biết thì phải hỏi. ngu tiếng anh nữa thì tối thiểu cũng phải biết dịch google chứ có nhìn thấy nó ghi chữ update hay đại loại tương tự nào không mà bảo nó đang cập nhật dm ngáo còn bầy đặt dẫn dắt nữa chứ.

Thôi con lậy bố đến cái thông báo cũng không biết nó báo cái gì mà cũng nói bừa ra thế này được sao?
Mù mờ thì cũng phải biết sơ sơ cái chữ (bandwidth) là gì chứ cứ phát biểu bừa là thế nào? không biết thì phải hỏi. ngu tiếng anh nữa thì tối thiểu cũng phải biết dịch google chứ có nhìn thấy nó ghi chữ update hay đại loại tương tự nào không mà bảo nó đang cập nhật dm ngáo còn bầy đặt dẫn dắt nữa chứ.
Không biết trình độ về cntt của bác thế nào, theo bác thì lý do sao nó báo lỗi trên!

Không biết trình độ về cntt của bác thế nào, theo bác thì lý do sao nó báo lỗi trên!
Trình độ cntt hả tôi nói là = 0 chẳng liên quan gì câu trả lời của tôi cho bạn ở bài trên cả. bạn muốn hỏi theo tôi là cái gì hả sao không tự tìm hiểu trước xem nó nói cái gì? có giống với trả lời của bạn? bầy đặt support. support thì cũng làm cho nó chuẩn chuẩn 1 tí. Thằng kia nó hỏi là nó bị thế này? (You have exceeded your current bandwidth allocation, please try again later.)

Ông trả lời nó thế này (Nó đang update web đó bạn.) :))))))) ngất :D
Tôi thì cũng chẳng rành nhưng biết chắc không giống bạn nói.

Nguyên văn google dịch nè. (Bạn đã vượt quá phân bổ băng thông hiện tại của bạn, xin vui lòng thử lại sau.)

Trình độ cntt hả tôi nói là = 0 chẳng liên quan gì câu trả lời của tôi cho bạn ở bài trên cả. bạn muốn hỏi theo tôi là cái gì hả sao không tự tìm hiểu trước xem nó nói cái gì? có giống với trả lời của bạn? bầy đặt support. support thì cũng làm cho nó chuẩn chuẩn 1 tí. Thằng kia nó hỏi là nó bị thế này? (You have exceeded your current bandwidth allocation, please try again later.)

Ông trả lời nó thế này (Nó đang update web đó bạn.) :))))))) ngất :D
Tôi thì cũng chẳng rành nhưng biết chắc không giống bạn nói.

Nguyên văn google dịch nè. (Bạn đã vượt quá phân bổ băng thông hiện tại của bạn, xin vui lòng thử lại sau.)

Bạn ra google dịch rồi không thấy chổ nào nói là update web thì vào đây phán người khác nói không đúng. Thật ra bạn chả biết cái gì hết. Để tôi nói cho bạn nghe tại sao nó báo như thế nhé. Có nhiều lý do để báo như trên nhưng có thể nói ra đây vài ly do sau

1.Server yếu chịu tải không nổi khi quá nhiều lượt truy cập vào web.
2. Do đường truyền ra nước ngoài bị hạn chế. Theo thông tin mình biết thì đang bảo trì cáp quang.
3. Vì web đang sửa chữa nên họ hạn chế băng thông truy cập vào server để tránh lỗi khi update lên web server.
Vì lý do họ thông báo 21/09 chạy chính thức nên thời gian bay giờ họ update là hợp lý.

Là google treo quảng cáo trên trang nó nhé bạn!
=)) tôi thua. thanh niên tốt nghiệp thiên ngọc minh uy qua mmo thể hiện

ngồi xem video mà cũng được tiền thì ra mẹ nó nét treo 100 cái thì ngày 1k$, chưa kể mấy bác sell vps =)).

Bạn ra google dịch rồi không thấy chổ nào nói là update web thì vào đây phán người khác nói không đúng. Thật ra bạn chả biết cái gì hết. Để tôi nói cho bạn nghe tại sao nó báo như thế nhé. Có nhiều lý do để báo như trên nhưng có thể nói ra đây vài ly do sau

1.Server yếu chịu tải không nổi khi quá nhiều lượt truy cập vào web.
2. Do đường truyền ra nước ngoài bị hạn chế. Theo thông tin mình biết thì đang bảo trì cáp quang.
3. Vì web đang sửa chữa nên họ hạn chế băng thông truy cập vào server để tránh lỗi khi update lên web server.
Vì lý do họ thông báo 21/09 chạy chính thức nên thời gian bay giờ họ update là hợp lý.
Dài dòng lý do lý trấu. tôi chỉ dịch đúng cái gì nó báo. còn lời ông nói thì sai không liên quan.
Giờ giải thích làm gì :D Kể cả cậu đưa mấy cái lý do nghe có vẻ chuyên nghiệp đấy nhưng cũng eo có liên quan gì luôn.

DM nói ngăn gọn con mẹ đi bầy đặt. éo hiểu thì cũng hiểu sơ sơ đại loại là nó giới hạn băng thông. còn nó giới hạn các ông làm gì, giới hạn 1 giờ, 1 ngày hay bao lâu thì tôi không quan tâm.

=)) tôi thua. thanh niên tốt nghiệp thiên ngọc minh uy qua mmo thể hiện

ngồi xem video mà cũng được tiền thì ra mẹ nó nét treo 100 cái thì ngày 1k$, chưa kể mấy bác sell vps =)).
Ko dễ như bạn nói đâu, bạn thử xem đi rồi biết.

Dài dòng lý do lý trấu. tôi chỉ dịch đúng cái gì nó báo. còn lời ông nói thì sai không liên quan.
Giờ giải thích làm gì :D Kể cả cậu đưa mấy cái lý do nghe có vẻ chuyên nghiệp đấy nhưng cũng eo có liên quan gì luôn.

DM nói ngăn gọn con mẹ đi bầy đặt. éo hiểu thì cũng hiểu sơ sơ đại loại là nó giới hạn băng thông. còn nó giới hạn các ông làm gì, giới hạn 1 giờ, 1 ngày hay bao lâu thì tôi không quan tâm.

Lý sự cùn

You have exceeded your current bandwidth allocation, please try again later.

nó đặt giới hạn băng thông cho các nước hoặc ip, khi load quá thì không truy cập(xem) được nữa.

nó đã đặt giới hạn vậy thì ngày bạn éo kiếm nổi 1/2$ đâu,trình độ thì trans gg mà nói như đúng rồi.

mấy thanh niên ảo tưởng kiếm 20/30$ mmo cả ngày bằng việc ngồi xem video ư =)).

đăng ký có mất xu nào đâu!
bữa giờ thấy sơ sơ chục post về trang này, có ng còn post lên wall facebook mình. K hiểu sao nhiều ng tin thế. trả 25$/h cho hàng triệu người, tiền hái từ trên rừng về chăng.
ừm thì... mức trả cao thì cũng... khó tin thật đấy. Nhưng nếu như chủ thớt nói thì múc chi trả tuỳ theo quốc gia...
Tuy nhiên, đúng là reg có mất gì đâu nhể ?
Ở ngoài đời thật (bão đa cấp), phải móc hầu bao tiền triệu ra... mà người ta cũng vẫn còn tin sái cổ đấy, (hài thật :D) nữa là đàng này chưa phải mất xu nào để đăng ký mà

ừm thì... mức trả cao thì cũng... khó tin thật đấy. Nhưng nếu như chủ thớt nói thì múc chi trả tuỳ theo quốc gia...
Ở ngoài đời thật (bão đa cấp), phải móc hầu bao tiền triệu ra... mà người ta cũng vẫn còn tin sái cổ đấy, (hài thật :D) nữa là đàng này chưa phải mất xu nào để đăng ký mà
Bạn nói hay quá! Giờ mình thuê bạn làm việc 30 ngày mà không trả tiền thì bạn cũng vui vẻ nhỉ? Vì bạn có bỏ đồng nào ra đâu mà lo.:D

về lý thuyếtthìi ko mất gì nhưng ko khác gì làm ko công cho thằng admin nó hưởng lượng view khổng lồ mấy tháng nay :rolleyes:.
Hôm nay là ngày run rồi. Hi vọng nó sẽ chạy để anh em có đồng ra đồng vào

Bạn nói hay quá! Giờ mình thuê bạn làm việc 30 ngày mà không trả tiền thì bạn cũng vui vẻ nhỉ? Vì bạn có bỏ đồng nào ra đâu mà lo.:D
làm việc với lại xem mỗi này 1h video no giống nhau thế cơ ah

về lý thuyếtthìi ko mất gì nhưng ko khác gì làm ko công cho thằng admin nó hưởng lượng view khổng lồ mấy tháng nay :rolleyes:.
Hôm nay là ngày run rồi. Hi vọng nó sẽ chạy để anh em có đồng ra đồng vào
:D Sau thấy dữ liệu cá nhân bị đem bán thì lại ngồi nhìn nhau cười là không mất gì,hoặc hôm nào đó thấy tiền trong ngân hàng không cánh mà bay,hoặc bữa nào đó thấy tên mình dính líu tới vụ rửa tiền nào đó thì tha hồ nhìn nhau cười :D

:D Sau thấy dữ liệu cá nhân bị đem bán thì lại ngồi nhìn nhau cười là không mất gì,hoặc hôm nào đó thấy tiền trong ngân hàng không cánh mà bay,hoặc bữa nào đó thấy tên mình dính líu tới vụ rửa tiền nào đó thì tha hồ nhìn nhau cười :D
nói theo góc độ như mấy bác thì... ưh đúng là có mất!
nhưng cái "mất" cũng chẳng thực sự nghiêm trọng lắm - hơn nữa đó cũng chỉ là các bác hiện đang "suy đoán'
còn sự thật cái kiểu mất ấy thì ngay hiện tại, ở VN: dù các bác chẳng tham gia đăng ký cái web này thì những cái thông tin "dữ liệu cá nhân" mà các bác nói ấy nó cũng đã bị đem bán cmn rùi, các bác có biết ko ??
(bỗng dưng... nhân viên tiếp thị ngân hàng hoặc các hãng nào đó aloo đến, đọc đúng tên bác.. như đúng rồi - không phải bị bán thì là gì)

Một bài viết trên mạng chỉ mang tính tham khảo:
"
Thưa các bạn thằng này nó scam khá tinh vi. Không bắt chúng ta bỏ tiền vào website. Vậy nên mấy đứa đi tuyển ref cho nó sẽ bảo. Thwglobal scam chỗ nào, Thwglobal lừa đảo đồng nào của bạn chưa.

Vì đồng tiền mà mờ con mắt. Bọn này chủ yếu là lũ tham ăn, lười làm, ngóng chờ vận may rơi xuống đầu để làm giàu.

Tôi chỉ lướt facebook thôi mà thấy chúng nó spam với tốc độ hơn cả ae đi link, spam facebook. Bọn này mà làm Seo, kéo view chắc giàu rồi.

Lan man quá tôi có đọc ở đâu câu này

mấy thằng ngu việt nam kéo view rồi Seo cho nó. D!t mẹ Web nó còn chạy QC của google to đùng chắc cũng kiếm dc khá rồi. Thấy mấy thằng ngu còn lấy link ref để rồi bỏ tiền ra chạy ads fb cho site nó. Làm giàu không khó :)) AE lấy nó mà học tập làm mấy quả Big scam như này chẳng mấy chốc là giàu”

Quả đúng thế. Tôi lên google gõ Thwglobal cũng ra 1 vài link ref mà người dùng chạy ads của google quảng cáo cho nó với hi vọng đổi đời.

Trang web của Thwglobal đặt quảng cáo của google, rồi đăng video. Lại được rất nhiều người Seo miễn phí. Đi link miễn phí. Nó kiếm tiền nhờ đó đấy ạ. Được mấy thằng ngu Seo hộ. Bỏ tiền ra chạy ads hộ. Rồi cứ ngồi rung đùi ăn tiền QC thôi hehe. Thi thoảng gửi mail thông báo lỗi gì đó nên website Thwglobal chưa đi vào hoạt động được. Mấy thằng ngu thì cứ ảo tưởng tiếp tục đi link hộ nó. Cách này khá hay, ae nên lấy làm học tập :)) "

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom