ThuKem bán Payza rồi Dispute :((

Status
Not open for further replies.
Thằng nào dám đụng bác lee của tao.. tao chém

Mình đề nghị các bạn nào mua pz thì trong phần note phải ghi rõ số tiền và tài khoản nhận tiền. Sau đó nếu bị dispute thì căn cứ vào phần note sẽ show proof payment cho payza. Như vậy thì cũng giảm khả năng bị dispute. Còn ai ko điền đủ thông tin thì cứ hold tiền tương đương số ngày có thể dispute.:binhsua33:

bữa ruby cảnh báo uytinlagi rồi mà :m146:

Haha mấy bác cứ ngồi đây chửi . Còn nó vào đọc topic mà cười mãn nguyện rồi lâu lâu lại tạo acc khác làm vài vố ;) chung quy là phải làm cho nó vào bóc lịch ấy chứ . Dạo này mình ít bị scam hơn vì không thèm vào forum để GD chỉ đọc bài thôi :))

500k ăn nhầm gì mấy cái thằng này ăn nói thì bố láo nick thì mới reg nâng fee lên 2tr còn scam được

vụ này có vẻ to quá nhỉ.... ong thukem này vào 4rum được mấy bữa.. post vài bài làm vài chục thanks rồi bắt đầu... không có gì là không thể :binhsua37:

thì cái kiểu nói chuyện quen quen đó mà, toàn làm bài chỉ trích người khác để lấy uy tín, -> uy tín cmnr :binhsua36::binhsua47:

thằng *** ThuKem mới vào 4rum đã thấy ghi ghi, chém gió như ***. Đã ngu mà còn tỏ ra ngu hiểm, exp chơi Joker 2 ngày mà còn bày đặt lập topic chém gió. Rồi cắn Mod Joker.

Chia bùn cùng cậu nhe Lee :binhsua47:

Mấy thằng xúc...này nó chơi kiểu... làm ảnh hưởng đến những nguwoif làm ăn lương thiện. Muốn bán cũng ko xong, muốn mua cũng ko được vì sợ gặp phải máy thằng vất sục này.

Đành đạn nào mà ác dữ vậy trời
Vừa scam bên kia, vừa scam bên này
Kiểu này chắc phải yêu cầu Ngân hàng nhà nước làm giống như Paypal, Hold tiền trong 24 tiếng để payment "hoàn tất" quá :p Nhơn tình thế thái quá :(

Hix

Chia buồn cho bác.. Chắc phải cẩn thận hơn, bản thân mình còn chưa tin mình.. Huống chi tin những đứa xa lạ mình chưa từng gặp mặt nó lần nào.. Cả cái 4rom mà biết nó ở đâu, kéo quân đập cho bỏ cái tội lừa đảo... Như e là sinh viên, e mất 3tr như vậy, chắc bỏ ăn 3 ngày qá :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week