• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Thuê bank để very pp

Status
Not open for further replies.

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
mua thẻ vía ảo ấy cậu
chú thagn điên nào cho cậu thue bank

Mình cũng mua ở đây nè bạn, pp verry rồi mà làm sao để rút tiền về bank thế bạn ? Hướng dẫn mình với, tks bạn nhiều :)

Cái đấy là chỉ để verify thôi chứ rút về đấy làm gi (theo quy định là chỉ có nạp vào thẻ mà không có rút nhưng nhân viên tại PGD lại bảo rút được)
Còn muốn rút về bank thì add cái tài khoản ngân hàng vào rồi rút. Vào Profile chọn Add Bank Account rồi thêm tài khoản ngân hàng vào đấy, khi nào rút thì rút qua ngân hàng. Phải lưu ý xem nó hỗ trợ ngân hàng nào nhé (GG cho chắc) và min pay là 10$, tỉ giá do nó quy định (chắc là thấp hơn so với thị trường) và phí 60k VND 1 lần rút.

0822

Senior
Reactions
694
MR
0.139
Mình cũng mua ở đây nè bạn, pp verry rồi mà làm sao để rút tiền về bank thế bạn ? Hướng dẫn mình với, tks bạn nhiều :)
nếu muốn rút về thẻ đấy cậu ra bank vpb cầm cmt + sdt + mã tk online bảo mấy e nhân viên nó định danh cho nhé. làm 10p là xong. làm xong đợi 1-2h hãng nạp tiền. nạp được tối đa 10 lần/day. with bank tùy bạn:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week