Thử vận may và thuật tính số :3

https://rocket.run/ref/luckystar270692
thử vận may và khả năng tính xác suất nào, cái này mình chơi cứ gần min rút là thua tan tành
:)) các bạn vào chơi rồi chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nhé. Mình cũng đang tìm quy luật của nó, như kinh nghiệm chơi 2 tuần thì:
* tầm từ 5h chiều đến 8h tối thì tỉ lệ thua trong trò tên lửa là cực cao nhưng thỉnh thoảng nó vút lên một phát 1000x
* càng đặt cao tỉ lệ thua càng lớn, như mình chơi là cứ đặt lùi một số so với số đang có, đặt không quá 5 đơn vị cược thì thua sẽ ít hơn. (Vd: mình có 0.0005400 LTC thì mình sẽ chỉ đặt cược là 0.00001-0.00005 thôi, tham đặt nhiều tỉ lệ chết 80%)
* chơi với Bitcoin tỉ lệ thua cực cao nhưng thỉnh thoảng có ông ăn rùa phát x100
* bình thường với trò tên lửa thì thỉnh thoảng làm quả x2, x3 còn không cứ x1.5 trở xuống. nhưng đừng chơi thắng liên tiếp thỉnh thoảng đặt cược thật nhỏ để thua vì nó không cho ai thắng mãi cả

TẤT CẢ HÃY NHỚ RẰNG: thỉnh thoảng một ngày làm vài ván thôi, chứ đừng tham nó sẽ làm mất thời gian của bạn và tỉ lệ thua không cao. Mình mỗi ngày đặt vài ván thì tỉ lệ thua cực thấp.

nó chơi free nhé các bạn mỗi ngày nó cho 15 lần tiền cho 15 loại tiền ảo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom