• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Thủ thuật kiếm tiền từ Facebook, Twitter, Youtube

Username đã đăng kí: alien300

PP chữ kí chủ thớt nhé... mà ko có chuyển wa LR à

Proof mới nhất

Danh sách ref: LINK

Một số chú ý khi xem danh sách ref
1. Các bạn bị tô màu xám là rơi vào một trong các trường hợp sau: không like hoặc like quá ít (dưới 1 credit) nên mình loại khỏi danh sách ref, hoặc do user name các bạn không có trong hệ thống ref (mình đã check lại rất kĩ rồi nhé)
2. Mình chỉ reback cho các bạn nào có số credit mình nhận được là từ 100 credit trở lên, dưới số đó để lần reback sau
3. Các bạn tô màu xanh nếu chưa cập nhật đủ thông tin vui lòng để lại cmt thông báo account pp. Chậm nhất là đến hết thứ năm tuần sau. Nếu ai không thông báo đầy đủ sẽ hủy reback. Các bạn đã đủ thông tin mình sẽ reback muộn nhất vào chủ nhật này.
Đã cập nhật ở #1

Đã reback cho bạn magickey9394 với account PP là [email protected]. Bạn vui lòng vào xác nhận dùm nhé ;)

Còn ba bạn ngoclinh8c, zennithsztungv18a1 vui lòng cập nhật địa chỉ Paypal sớm để mình gửi reback. Hạn chậm nhất là hết thứ 5 tuần sau.

đặt gạch ngâm cứu sau :binhsua149:

Username đã đăng kí:lehai198x
Account paypal:[email protected]

Thử phát nào anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea