Tutorial Thủ thuật kiếm tiền từ Facebook, Twitter, Youtube, Google+ hoặc Lướt những trang web Cùng FANSLAVE !

Status
Not open for further replies.
quá nể cha này 1 mình up hai mấy page
toàn những thứ *** đái, nát bét ra rồi mà vẫn ko tha cho box other nữa

Trang này vẫn làm và thanh toán bình thường bạn nhé. đừng lộng ngôn
cậu xem có ai chơi ko hay 1 mình cậu tự thủ dâm
cái kiểu chơi 1 tháng dc 20k thì thôi cho mình xin
mình ăn nói bỗ bã thế thôi chứ ko phải chửi cậu đâu

cậu xem có ai chơi ko hay 1 mình cậu tự thủ dâm
cái kiểu chơi 1 tháng dc 20k thì thôi cho mình xin
mình ăn nói bỗ bã thế thôi chứ ko phải chửi cậu đâu
Được nhiều hay ít là do chăm làm hay ko thôi, đừng nói 20k nghe ý nó ko tốt lắm. ai làm họ có phải báo cáo vs cậu đâu mà cậu biết đc

Được nhiều hay ít là do chăm làm hay ko thôi, đừng nói 20k nghe ý nó ko tốt lắm. ai làm họ có phải báo cáo vs cậu đâu mà cậu biết đc
Đúng là ko cần phải báo cáo với mình nhưng chẳng lẽ ko tự đoán dc,cậu có cần thò tay vào lửa ko mà cậu biết nó nóng thread mình cậu thủ dâm là biết ko ai làm rồi vì nếu có nhiều người làm người ta thảo luận sôi nổi lắm
Có nhiều cái chăm cũng ko được (điển hình nhu cái khảo sát của cậu, cậu chơi thì biết 1 tháng nó gửi dc bn cái làm hết có nổi 50k ko)
Cậu up cũng chả chịu nhìn phản hồi lại,cậu ko update những gì còn chơi được và khi chẳng có 1 ai tham gia thì cậu cũng cứ up up
vào other cứ thấy mấy cái thread của cậu chình inh nổi như rác sông tô lịch mà ngán ngẩm

Đúng là ko cần phải báo cáo với mình nhưng chẳng lẽ ko tự đoán dc,cậu có cần thò tay vào lửa ko mà cậu biết nó nóng thread mình cậu thủ dâm là biết ko ai làm rồi vì nếu có nhiều người làm người ta thảo luận sôi nổi lắm
Có nhiều cái chăm cũng ko được (điển hình nhu cái khảo sát của cậu, cậu chơi thì biết 1 tháng nó gửi dc bn cái làm hết có nổi 50k ko)
Cậu up cũng chả chịu nhìn phản hồi lại,cậu ko update những gì còn chơi được và khi chẳng có 1 ai tham gia thì cậu cũng cứ up up
vào other cứ thấy mấy cái thread của cậu chình inh nổi như rác sông tô lịch mà ngán ngẩm
vì dạo này mình ko có time làm, up ai làm ref thì làm thôi, kể cả khảo sát hay mấy cái kia cũng thế thôi, mấy trang like fb của vn thì ko giám chắc, chứ trang fanslave vs mấy trang khảo sát rút t bình thường, mình lười up mấy cái ảnh thanh toán lên thôi

Mình like liên tục quá bằng imacro chả hiểu sao fb nó ko cho like nữa. Báo khóa nữa tháng nên nghỉ luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week